கோத்தா பாரு தடுப்புக் காவலில் மேலும் ஒரு மரணம்

பேராக், தைப்பிங்கில் லாக்கப்பில் மற்றொருவர் இறந்த சில நாட்களுக்குப் பிறகு, கிளந்தான் கோத்த பாருவில் தடுப்புக்  காவலில் இருந்த மற்றொரு மரணம் குறித்து போலீஸார் புகார் அளித்துள்ளனர்.

ஒரு அறிக்கையில், புக்கிட் அமானின் ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலைகள் இணக்கத் துறையின் இயக்குனர் அஸ்ரி அஹ்மட், நேற்று மாலை 4.35 மணியளவில் Pengkalan Chepa காவல் நிலையத்தில் மரணம் நிகழ்ந்ததாகக் கூறினார். போதைப்பொருள் குற்றங்களுக்காக 37 வயதுடைய நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், ஜனவரி 16 முதல் 19 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்படவுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

அஸ்ரி கூறப்படும் குற்றங்கள் முறையே 12(2) மற்றும் 15(1)(a) ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவுகளுடன் தொடர்புடையவை. இதில் முறையே சட்டவிரோத போதைப்பொருள் வைத்திருப்பது மற்றும் உட்கொள்வது ஆகியவை அடங்கும்.

ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலைகள் இணங்குதல் துறையின் காவலில் உள்ள மரண விசாரணைப் பிரிவு இந்த வழக்கு தொடர்பான விசாரணையை நடத்தும் என்று அவர் கூறினார். தைப்பிங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் 63 வயது நபர் ஒருவர் நீதிமன்றத்தில் தனது வழக்கின் இரண்டாவது குறிப்புக்காகக் காத்திருந்த நான்கு நாட்களுக்குப் பிறகு சமீபத்திய மரணம் நிகழ்ந்துள்ளது. சம்பவம் தொடர்பில் இரண்டு போலீசார் மற்றும் உயிரிழந்த சக கைதிகள் இருவர் கைது செய்யப்பட்டு ஜனவரி 20 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here