ஜோகூர் டிஏபியின் சுமார் 1,000 உறுப்பினர்கள் பெர்சத்துவில் இணைகின்றனரா? நிராகரித்தார் ராமகிருஷ்ணன்

1,000 எதிர்க்கட்சி உறுப்பினர்கள் பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவில் (பெர்சத்து) இணைகிறார்கள் என்ற கூற்றை ஜோகூர் டிஏபி தலைவர் ஒருவர் மறுத்துள்ளார். மாநில டிஏபி துணைத் தலைவர் டாக்டர் எஸ். ராமகிருஷ்ணன், பெர்சத்துவின் துணைப் பிரிவுக்கு தலைமை தாங்கும் செகாமாட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் எட்மண்ட் சாந்தர குமாரின் கூற்று கற்பனையானது மற்றும் பொய்யானது என்று விவரித்தார்.

1,000 முன்னாள் ஜோகூர் டிஏபி உறுப்பினர்களால் தனது கட்சியில் சேர விண்ணப்பங்களைப் பெற்றதாக எட்மண்ட் கூறியது முற்றிலும் ஆதாரமற்றது என்று அவர் செவ்வாயன்று (ஜனவரி 18) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.Bekok சட்டமன்ற உறுப்பினரான ராமகிருஷ்ணன், இந்த முன்னாள் DAP பிரிவின் தலைவர் 8 கிளைகளை மட்டுமே பட்டியலிட்டுள்ளார். அதில் பல புதிய கிளைகள் மற்றும் சிறிய பழைய கிளைகள் உள்ளன.

இந்த எட்டு கிளைகளில், ஒரு கிளைத் தலைவர் ஏற்கனவே மற்ற கிளைகளில் இருந்து தன்னைப் பிரித்து, கட்சியில் இருக்கின்றனர் என்று அவர் குறிப்பிட்டார். ராமகிருஷ்ணன் கூறுகையில், இந்த ஏழு கிளைகளின் கமிட்டி உறுப்பினர்களைத் தவிர, மற்ற உறுப்பினர்கள் செயல்படவில்லை.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 16), ஒரு ஆன்லைன் போர்டல் சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார துணை அமைச்சராகவும் இருக்கும் எட்மண்ட், பெர்சத்துவின் அசோசியேட் பிரிவில் 30,000 க்கும் மேற்பட்ட செயலில் உள்ள உறுப்பினர்கள் இருப்பதாகக் கூறியிருந்தார்.

சமீபத்தில் 1,000க்கும் மேற்பட்ட முன்னாள் ஜோகூர் டிஏபி உறுப்பினர்களிடம் இருந்து பெர்சத்து விண்ணப்பங்களைப் பெற்றுள்ளது. இது “எங்கள் கட்சியை ஒரு புதிய அணுகுமுறையை வழங்குவதாக மக்கள் பார்க்கிறார்கள்” என்பதை நிரூபித்துள்ளார். 2022 ஆம் ஆண்டின் முதல் காலாண்டில் பெர்சத்துவில் அசோசியேட் பிரிவில் 50,000 உறுப்பினர்கள் இருக்கும் என்று தான் எதிர்பார்ப்பதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here