பகாங் மாநிலத்தில் 2 ஆண்டுகளில் பல்வேறு குற்றங்களுக்காக 23 காவல்துறை அதிகாரிகள் பணிநீக்கம்

2020 மற்றும் கடந்த ஆண்டு பல்வேறு குற்றங்களைச் செய்ததற்காக மொத்தம் 23 பகாங் காவல்துறை அதிகாரிகள் பணிநீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளனர் என்று மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ரம்லி முகமது யூசுப் தெரிவித்தார்.

கடந்த ஆண்டு பதினான்கு வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.2020 இல் ஒன்பது போதைப்பொருள் பாவனை மற்றும் கிரிமினல் மற்றும் ஊழல் வழக்குகளில் தொடர்புடையவை என்று அவர் இன்று, பகாங் காவல் படைத் தலைமையகத்தின் (IPK) மாதாந்திர கூட்டத்தில் தெரிவித்தார்.

இந்த பணிநீக்கம் மற்ற பணியாளர்களுக்கு ஒரு பாடமாகவும், நினைவூட்டலாகவும் இருக்கும் என்று நம்புவதாகவும், இது போன்ற குற்றங்களில் ஈடுபட வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தினார்.  இது அவர்கள் மீது மட்டுமல்ல, காவல்துறையினருக்கும் எதிர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்றும் ராம்லி கூறினார்.

இதற்கிடையில், சமீபத்திய வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட 300 க்கும் மேற்பட்ட பகாங் மாநில காவல்துறையினருக்கு  உரிய உதவிகள் வழங்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். நிகழ்ச்சியில்  பகாங்கைச் சேர்ந்த 30 காவல்துறை அதிகாரிகளுக்கு பாராட்டுச் சான்றிதழ்களையும் வழங்கினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here