அடிப்படை உணவு விலைகள் குறைந்தபட்ச ஊதியத்தை விட அதிகமாக இருப்பதாக ஆய்வு கூறுகிறது

அடிப்படை உணவு செலவுகளை குறைந்தபட்ச ஊதியத்துடன் ஒப்பிடும் ஆய்வில் 64 நாடுகளில் மலேசியா 45ஆவது இடத்தில் உள்ளது. இ-காமர்ஸ் நிறுவனமான Picodi.com இன் அறிக்கையின்படி, குறைந்தபட்ச ஊட்டச்சத்து தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்கான அடிப்படை உணவுப் பொருட்கள் நாட்டின் குறைந்தபட்ச ஊதியத்தில் 35.3 விழுக்காடு ஆகும்.

அத்தியாவசிய உணவுப் பொருட்களின் பட்டியலில் ரொட்டி, பால், முட்டை, அரிசி, சீஸ், இறைச்சி, பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகள் உள்ளன. ஓராண்டுக்கு முன், இந்த தயாரிப்புகள் குறைந்தபட்ச ஊதியத்தில் 34.5 விழுக்காடு மதிப்புடையவை என்று ஆய்வில் தெரியவந்துள்ளது.

குறைந்தபட்ச ஊதியத்தைப் பொறுத்தவரை, ஆய்வில் 64 நாடுகளில் மலேசியா 55 ஆவது இடத்தில் இருந்தது. ஒரு தொழிலாளியின் தற்போதைய குறைந்தபட்ச ஊதியம்  RM1,200 மற்றும் சபா மற்றும் சரவாக்கில் RM1,100 ஆகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here