வீட்டின் அறையில் கை, கால்கள் கட்டப்பட்ட நிலையில் இளைஞரின் உடல் மீட்பு

தம்பின், கம்போங் ரெபாவில் உள்ள ஜாலான் செனாகா பாருவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் நேற்று (ஜனவரி 27) கை, கால்கள் கட்டப்பட்ட நிலையில் இளைஞரின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

26 வயதுடைய இளைஞனின் கை, கால்கள் கட்டப்பட்ட நிலையில் மெத்தையில் பிற்பகல் 3.02 மணியளவில் பார்த்ததாக போலீசாருக்கு அழைப்பு வந்ததாக தம்பின் போலீஸ் தலைவர்  அனுவால் அப் வஹாப் தெரிவித்தார்.

இரண்டு நாட்களாக அந்நபரை தொடர்பு கொள்ள முடியாததால் பிற்பகல் 2.30 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவி தனது தாய் மற்றும் நான்கு வயது மகனுடன் வீட்டிற்குச் சென்றார். பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவி இன்று அதிகாலை 3.36 மணிக்கு வாட்ஸ்அப் மூலம் கடைசியாக ஒரு செய்தியை அனுப்பியதற்கு பதில் இல்லை.

சனிக்கிழமை (ஜனவரி 22) பிரசவத்திற்குப் பிறகு புலாவ் கடோங்கில் உள்ள தனது சொந்த ஊரில் இருந்த பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவி, தனது கணவரின் கை மற்றும் கால்கள் கட்டப்பட்ட நிலையில் அறையின் ஜன்னல் வழியாக பாதிக்கப்பட்டவரைக் கண்டதால் தீயணைப்புத் துறையை அழைக்க பக்கத்து வீட்டுக்காரரிடம் உதவி கேட்டதாக என்று அவர்  ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் 24 மணி நேரத்திற்கு முன்பே இறந்துவிட்டதாக நம்பப்படுவதாகவும், உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சிரம்பானில் உள்ள துவாங்கு ஜாஃபர் மருத்துவமனையின் தடயவியல் பிரிவுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும் அனுவால் கூறினார்.

கொலைக்கான காரணத்தை விசாரித்து வருவதாகவும், மேலதிக விசாரணைகள் நடந்து வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here