கை செயினை திருடிய குற்றத்திற்காக பெண் ஒருவரை போலீசார் தேடுகின்றனர்

ஜோகூர் பாருவில் பண்டார் பாரு உடாவில் உள்ள உடா வர்த்தக மையத்தில் உள்ள நகைக் கடையில் நடந்த திருட்டு சம்பவம் தொடர்பாக விசாரணைக்கு உதவ பெண் ஒருவரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

ஜோகூர் பாரு வடக்கு OCPD Asst Comm Rupeah Abd Wahid கூறுகையில், கடந்த வாரம் ஜனவரி 29 ஆம் தேதி காலை 11.20 மணியளவில் 40 வயது மதிக்கத்தக்க பெண் ஒருவர் வளாகத்திற்குள் நுழைவதைக் கண்டபோது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது.

சந்தேக நபர் சில கை செயினை முயற்சிப்பது போல் நடித்து, கடையில் பணிப்பெண் கவனிக்காதபோது, ​​அதில் ஒன்றைத் தன் பையில் போட்டுக் கொண்டார்.

இந்த வளையலின் மதிப்பு சுமார் RM5,600 ஆகும், மேலும் அந்தப் பெண் அருகிலுள்ள வங்கியில் இருந்து பணம் எடுக்க விரும்புவதாகச் சாக்குப்போக்கு கூறினார், ஆனால் திரும்பவில்லை என்று அவர் சனிக்கிழமை (பிப். 5) இங்கு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கடையின் சிசிடிவி காட்சிகளை ஆய்வு செய்த பிறகே கடை மேலாளர் இந்த சம்பவத்தை கவனித்ததாக ஏசிபி ரூபியா கூறினார்.

திருட்டு குற்றத்திற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 380ஆவது பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

இந்த சம்பவத்தை கடை தனது பக்கத்தில் பதிவிட்டதையடுத்து, இந்த சம்பவத்தின் வீடியோவும்  முகநூலில் வைரலானது. எழுதும் நேரத்தில், ஏழு நிமிட வீடியோ 1.4 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளையும் 3,400 க்கும் மேற்பட்ட பகிர்வுகளையும் பெற்றுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here