முன்னாள் பிரதமர் முஹிடின் யாசினுக்கு கோவிட்-19 தொற்று உறுதி

முன்னாள் பிரதமர் முஹிடின் யாசினுக்கு ரிவர்ஸ் டிரான்ஸ்கிரிப்ஷன் பாலிமரேஸ் செயின் ரியாக்ஷன் (RT-PCR) சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்ட பின்னர் இன்று காலை அவருக்கு கோவிட் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. முகநூல் பதிவில், பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவர்  லேசான அறிகுறிகளை மட்டுமே அனுபவித்து வருவதாகவும், அவர் நல்ல நிலையில் இருப்பதாகவும் கூறப்பட்டிருந்தது.

சுகாதார அமைச்சகத்தின் நெறிமுறையின்படி, நான் வீட்டில் சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்படுவேன். என்னுடைய நெருங்கிய தொடர்பில் இருந்தவர்கள் மற்றும் அமைச்சகம் அமைத்துள்ள நெறிமுறைக்கு இணங்குமாறு நான் உங்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறேன். எனது குடும்பம் மற்றும் எனது குடும்பத்தின் ஆரோக்கியத்திற்காக தயவுசெய்து பிரார்த்தனை செய்யுங்கள் என்று பெர்சத்து தலைவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here