கோவிட் தொற்றினால் நேற்று 9 பேர் உயிரிழந்தனர்

சுகாதார அமைச்சகம் நேற்று அதன் கிட்ஹப் தரவுத்தளத்தின்படி, ஒன்பது புதிய கோவிட் -19 இறப்புகளைப் பதிவுசெய்தது. முந்தைய நாள் இறப்பு 13 ஆக இருந்தது. இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது 32,065 ஆக உள்ளது. இறந்தவர்களில் நான்கு பேர் சேர்க்கப்பட்டவர்கள் (BID) என வகைப்படுத்தப்பட்டனர்.

பேராக் மற்றும் சபாவில் தலா இரண்டு இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன. அதைத் தொடர்ந்து ஜோகூர், கெடா, நெகிரி செம்பிலான், பகாங் மற்றும் சிலாங்கூர், தலா ஒரு இறப்பு. மற்ற மாநிலங்கள் மற்றும் கூட்டாட்சி பிரதேசங்களில் இறப்புகள் எதுவும் இல்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி 94,515 செயலில் உள்ள தொற்றுகள் உள்ளன. இதில் 147 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) உள்ளனர். அவர்களில் 79 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 5,681 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,956,332 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here