கோவிட் தொற்றினால் நேற்று 10 பேர் உயிரிழந்தனர்

சுகாதார அமைச்சகம் அதன் கிட்ஹப் தரவுத்தளத்தின்படி, நேற்று 10 புதிய கோவிட்-19 இறப்புகளைப் பதிவு செய்துள்ளது. இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது 32,075 ஆக உள்ளது. அதில் ஒருவர் சேர்க்கப்பட்டவர் (BID) என வகைப்படுத்தப்பட்டனர்.

பேராக் மற்றும் சிலாங்கூர் ஆகிய இடங்களில் தலா இரண்டு இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன, அதைத் தொடர்ந்து ஜோகூர், கெடா, கிளந்தான், மலாக்கா, நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் பினாங்கு ஆகியவை தலா ஒரு இறப்புடன் பதிவாகியுள்ளன. இதர மாநிலங்களில் இறப்புகள் இல்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி 107,883 செயலில் உள்ள  தொற்றுகள் உள்ளன. இதில் 158 தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) உள்ளன. அவர்களில் 78 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 5,712 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,975,422 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here