பெரிகாத்தான் வனிதா பிரிவினர் 16 பெயர்களை ஜோகூர் தேர்தலுக்காக பரிந்துரைத்துள்ளது – ரீனா

பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) வனிதா பிரிவினர்  மார்ச் 12 ஆம் தேதி ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலில் போட்டியிட வேட்பாளர்களாக பட்டியலிட 16 பெயர்களை சமர்ப்பித்துள்ளது. வனிதா PN தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ரினா முகமட் ஹாருன், பிஎன் தலைமையிடம் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட 16 பெயர்கள் பெர்சத்து, பாஸ் மற்றும் கெராக்கான் ஆகிய மூன்று PN உறுப்புக் கட்சிகளைச் சேர்ந்தவர்கள் என்று கூறினார்.

பெர்சத்து ஸ்ரீகண்டி தலைவரான ரீனா உயர்மட்ட PN தலைமை வனிதா PN க்கு போட்டியிட வாய்ப்பளித்து, கூட்டணிக்கு வெற்றியைக் கொண்டுவர உதவும் என்று நம்பினார். பொதுமக்களுக்குச் சேவையை வழங்கும் திறன் கொண்டவர்களாக இருப்பதால் பெண்களுக்கும் வாய்ப்பு அளிக்கப்படும் என்பது எங்கள் நம்பிக்கை என்று நேற்று இரவு வனிதா பிஎன் இயந்திரங்களைத் தொடங்கும் விழாவிற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறினார்.

இந்த நிகழ்வில் PN பொதுச்செயலாளரும் ஜோகூர் மாநில தேர்தல் இயக்குநருமான டத்தோஸ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின் மற்றும் அர்மடா தலைமை செனட்டர் வான் அகமட் ஃபைசல் வான் அகமது கமால் ஆகியோரும் கலந்து கொண்டனர்.

பெண்கள், குடும்பம் மற்றும் சமூக மேம்பாட்டுத் துறை அமைச்சராகவும் இருக்கும் ரீனா, வனிதா பிஎன் முதல்முறை ஆதரவையும் வாக்குகளையும் உறுதி செய்வதற்காக மாநிலத் தேர்தலைச் சந்திக்கத் தயாராக இருப்பதாகவும் undi18 வாக்காளர்கள் பிஎன்-க்கு ஆதரவாக இருப்பதாகவும் கூறினார்.

வனிதா PN இல் 10,000 பதிவு செய்யப்பட்ட வாக்காளர்கள் உள்ளனர். ஜோகூர் மாநில சட்டமன்றம் கலைக்கப்படுவதற்கு முன்பே நாங்கள் எங்கள் தயாரிப்புகளை செய்துள்ளோம் என்று அவர் கூறினார். ஜோகூர் மாநில சட்டசபை கடந்த ஜனவரி 22ஆம் தேதி கலைக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து மார்ச் 12-ம் தேதி மாநிலத் தேர்தல் நடைபெறவுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here