தனித்து வாழும் தாயின் 3 பிள்ளைகள் குறித்து காவல்துறையின் நடவடிக்கைக்காக காத்திருக்கிறோம்

பெர்லிஸில் சமய அதிகாரிகளின் பராமரிப்பில் இருப்பதாகக் கூறப்படும்  மூன்று குழந்தைகளை மீட்க விரைவில் காவல்துறை நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று தனித்து வாழும் தாயான லோ சிவ் ஹாங்கிற்கு உதவும் ஒரு தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனம் இன்று கூறியது.

மலேசியத் தமிழர் குரல் குழுவின் செய்தித் தொடர்பாளர் டேவிட் மார்ஷல், காவல்துறையின் சாத்தியமான நடவடிக்கையை நாளை உறுதிப்படுத்த காத்திருக்கிறோம் என்றார்.

லோவின் குழந்தைகளைப் பெறுவதற்காக போலீசார் நாளை பெர்லிஸுக்குச் செல்வார்கள் என்று தனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். “நாளை என்ன நடக்கும் என்று பொறுத்திருந்து பார்ப்போம். லோவை அவரது குழந்தைகளுடன் மீண்டும் இணைக்க நடவடிக்கை எடுக்காவிட்டால் நீதிமன்ற நடவடிக்கைக்கு நாங்கள் தயாராகி விடுவோம்  என்றார்.

லோ கடந்த ஆண்டு தனது கணவரிடமிருந்து விவாகரத்து பெற்றவர் மற்றும் மூன்று குழந்தைகளின் முழுக் காவலுக்கு அனுமதிக்கப்பட்டார் – 14 வயதுடைய இரட்டைப் பெண்கள் மற்றும் 10 வயதுடைய ஒரு பையன். அவர்கள் கடைசியாக அவரது முன்னாள் கணவரின் குடும்பத்துடன் இருப்பதாக அறியப்பட்டது. மூன்று வருடங்களாக பிரிந்து வாழும் தனது மூன்று குழந்தைகளை மீட்டுத் தருமாறு கப்பாளா பத்தாஸ்  நேற்று காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்.

அவர் நேற்று செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், தனது குழந்தைகள் இப்போது பெர்லிஸில் உள்ள சமய அதிகாரிகளின் பராமரிப்பில் இருப்பதாக ஒரு பெண் தனக்குத் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here