இடைநிலைப் பள்ளிகளை வாக்களிப்பிற்கு பயன்படுத்த வேண்டாம் என்று தேர்தல் ஆணையத்திடம் கல்வி அமைச்சகம் கோரிக்கை

கோலாலம்பூர், பிப்ரவரி 14 :

ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலுக்கான (PRN) வாக்குச் சாவடி மையங்களாக ஜோகூர் முழுவதும் உள்ள இடைநிலைப் பள்ளிகளை (SM) பயன்படுத்த வேண்டாம் என்று தேர்தல் ஆணையத்திடம் (EC) கல்வி அமைச்சகம் (MOE) கேட்டுக் கொண்டுள்ளது.

ஏனென்றால், அந்த காலகட்டத்தில் நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து இடைநிலைப் பள்ளிகளும் சிஜில் பெலாஜாரான் மலேசியா (SPM) தேர்வுக்கு பயன்படுத்தப்படும்.

சமீபத்தில் ஜோகூரில் ஆசிரியர்கள், கல்வியாளர்கள் மற்றும் பள்ளி நிர்வாகிகளுடன் நடத்தப்பட்ட மூன்று நாள் நிச்சயதார்த்த அமர்வின் போது பெறப்பட்ட கருத்துகள் மற்றும் தகவல்களின் அடிப்படையில், இந்த விஷயத்தை தெளிவுபடுத்துவதற்காக தேர்தல் ஆணையத்திற்கு தமது துறை அதிகாரப்பூர்வ கடிதம் அனுப்பும் என்று மூத்த கல்வி அமைச்சர் டத்தோ டாக்டர் ரட்ஸி ஜிடின் கூறினார்.

“இந்த தேர்வுக்காலத்தில் புதிய எஸ்ஓபி பின்பற்றப்படுவதால், பள்ளியில் கிட்டத்தட்ட முழு வகுப்பறையும் பயன்படுத்தப்படும். அதே நேரத்தில், தொற்று நோய் அறிகுறி கொண்ட மாணவர்களை மற்ற மாணவர்களிடமிருந்து பிரிக்க வேண்டிய சில சூழ்நிலைகள் இருந்தால், எங்களிடம் சிறப்பு அறைகளின் தேவைகளும் உள்ளது” என்றார்.

“பொதுவாக, இந்தப் பள்ளியில் உள்ள அனைத்து அறைகளும் (SM) அல்லது பள்ளியில் உள்ள வகுப்பறைகள் (வகுப்புகள்) SPM தேர்வு நோக்கங்களுக்காகப் பயன்படுத்தப்படும்.

“வியாழன் அன்று, (PRN ஜோகூர்) வாக்களிக்கும் முன், அவர்களுக்கு கணிதம் (பாடம்) தேர்வு நடைபெறும், இதில் ஜோகூர் உட்பட நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து SPM விண்ணப்பதாரர்களும் பங்குபெற்றுவார்கள்” என்று அவர் நேற்று தனது முகநூல் பக்கத்தில் பதிவேற்றிய ஒரு காணொளிச் செய்தியில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here