ஒரு தாயின் நியாயமற்ற செயல் – சமூக ஊடகங்களில் எழும் கண்டனங்கள்

இந்தியாவின் புதுடெல்லியில்  ஒரு தாய் தங்கள் வீட்டின் தரை தளத்தில் விழுந்த புடவையை எடுப்பதற்காக தனது மகனின் உயிரைப் பணயம் வைத்தது நியாயமற்றது என்று பலரிடம் இருந்து கண்டன குரல் எழுந்திருக்கிறது.

ஃபரிதாபாத்தில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் ஒன்பதாவது மாடியில் விழுந்த புடவையை எடுப்பதற்காக 10ஆவது மாடியின் பால்கனியில் இருந்து குழந்தை சுவரில் ஒட்டிக்கொண்டிருக்கும் காட்சிகள் வெளியாகியிருக்கின்றன.

இந்த சம்பவத்தை அக்கட்டிடத்திற்கு எதிரே வசிக்கும் மக்கள் பதிவு செய்துள்ளனர். அந்த பெண் தனது மகனின் புடவையை எடுக்க தாளை (கனமான பேப்பர்) கொண்டு கீழே இறக்கியதாக  தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

காவல்துறை அதிகாரி திபன்ஷு கப்ரா ட்விட்டரில் பகிர்ந்துள்ள வீடியோவில், குழந்தை தாள்களில் ஒட்டிக்கொண்டதைக் காட்டியது. அவரது தாயும் மற்ற குடும்ப உறுப்பினர்களும் அவரை இழுத்தனர். குழந்தையின் உயிருக்கு ஆபத்தை விளைவிப்பதற்காக அவர்களின் நடவடிக்கைகள் விமர்சிக்கப்பட்டது மற்றும் நெட்டிசன்கள் கோபமடைந்தனர்.

பூட்டிய வீட்டின் பால்கனியில் விழுந்த புடவையை மீட்பதற்கு அப்பெண் யாரிடமும் உதவியோ ஆலோசனையோ கேட்கவில்லை என அயலவர்கள் தெரிவித்துள்ளனர். அவர் தனது சொந்த மகனின் உயிருக்கு ஆபத்தை ஏற்படுத்துவதை விட பராமரிப்பு ஊழியர்களை உதவி கேட்டிருக்கலாம் என்று அவர்கள் கூறினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here