அலோர் ஸ்டாரில் கத்தி குத்து காயங்களுடன் எரிக்கப்பட்ட நிலையில் பழைய திரையங்கில் ஆடவரின் உடல் கண்டெடுப்பு

அலோர் ஸ்டார்  அருகே உள்ள ஜாலான் சிம்பாங் குவாலாவில் உள்ள ஒரு பழைய திரையரங்கில் இன்று ஒரு நபர் தனது உடலில் தீ வைத்து எரிக்கப்படுவதற்கு முன்பு கை மற்றும் முகத்தில் கத்திக்குத்து காயங்களுடன் இறந்து கிடந்தார்.

கெடா குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (சிஐடி) தலைவர் டத்தோ ஜி.சுரேஷ் குமார் கூறுகையில், காலை 7 மணிக்கு நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், கைவிடப்பட்ட கட்டிடத்தில் ஏற்பட்ட தீ விபத்து குறித்து ஜாலான் ராஜா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்துக்கு அவசர அழைப்பு வந்துள்ளது. தீயணைப்பு வீரர்கள் பின்னர் கட்டிடத்தின் மேல் தளத்தில் உள்ள ஒரு அறையில் எரிந்த மெத்தை மற்றும் சோபாவின் அடிப்பகுதியில் உடலைக் கண்டுபிடித்தனர்.

40 வயதிற்குட்பட்ட இறந்த நபரை பரிசோதித்ததில், தீயணைக்கும் படை போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்தது. பாதிக்கப்பட்டவரின் கைகளிலும் முகத்திலும் கத்தியால் குத்தப்பட்ட காயங்கள் இருப்பதைக் காட்டியது. அவர் எரிக்கப்படுவதற்கு முன்பு கொல்லப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

பின்னர் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக காலை 9.15 மணியளவில் அப்பகுதியில் 59 வயதுடைய ஒருவரைக் கைது செய்ததாக அவர் கூறினார். சந்தேக நபரிடம் போதைப்பொருள் வழக்குகள் உட்பட குற்றவியல் பதிவுகள் உள்ளதாகவும் விசாரணைகள் காட்டுகின்றன. இந்த சம்பவத்தில் ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட சந்தேக நபர்கள் ஈடுபட்டுள்ளனர் ஆனால் ஒரு கும்பல் அல்ல என்று போலீசார் நம்புகின்றனர்.

கட்டடத்தின் அடிப்பகுதியில் ஒரு கத்தியையும் போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. மேலும் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக  சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார். பழைய திரையங்குகள் வீடற்றவர்களின் புகலிடமாக பயன்படுத்துவது தெரிய வந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here