என் மகனுக்கு செலுத்தப்பட்டது ‘வெற்று தடுப்பூசியா’? – வெறும் வதந்தி என்கிறார் கைரி ஜமாலுடீன்

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன், தனது மகனுக்கு ‘வெற்று தடுப்பூசி” செலுத்தப்பட்டதாகவும், கோவிட்-19 தடுப்பூசி அல்ல என்ற கூற்றை மறுத்துள்ளார்.

எனது மகனுக்கு வெற்று தடுப்பூசி செலுத்தப்பட்டதாக சிலர் பொய்களைப் பரப்பினாலும், தடுப்பூசி மீது அதிகமான பெற்றோர்கள் நம்பிக்கை வைத்துள்ளனர் என்பதை அறிந்து கொள்வது நல்லது என்று கைரி புதன்கிழமை (பிப் 16) தனது டுவிட்டர் பதிவில் தெரிவித்துள்ளார்.

கைரியின் இளைய மகன் ராய்ஃப் (வயது 6)  ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 13) கோலாலம்பூரில் உள்ள உலக வர்த்தக மையத்தில் கோவிட்-19 தடுப்பூசியின் முதல் டோஸைப் பெற்றார். அவரது மூன்று மகன்களும் இப்போது கோவிட்-19 க்கு எதிராக தடுப்பூசி போடப்பட்டுள்ளனர் என்பதையும் அவர் பகிர்ந்து கொண்டார்.

தங்கள் குழந்தைகளுக்கு தடுப்பூசி போடுவதை எதிர்க்கும் பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு கோவிட்-19 க்கு எதிராக தடுப்பூசி போட திட்டமிட்டுள்ள மற்றவர்களை தொந்தரவு செய்யக்கூடாது என்று கைரி கூறினார். தங்கள் குழந்தைகளுக்கு தடுப்பூசி போட விரும்புவோரை தொந்தரவு செய்யாதீர்கள் என்று கைரி கூறினார்

குழந்தைகளுக்கான தேசிய கோவிட்-19 நோய்த்தடுப்புத் திட்டத்தின் (PICKids) பதிவு அதிகரித்து வருவதைக் காட்டும் விளக்கப்படங்களையும் அவர் பகிர்ந்து கொண்டார். பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளைப் பாதுகாக்க விரும்புவதைக் கண்டு மகிழ்ச்சி அடைவதாகக் கூறினார். இப்போது அதிகமான பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளைப் பாதுகாக்கும் தடுப்பூசியில் நம்பிக்கை கொண்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

தடுப்பூசி நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டதிலிருந்து, தடுப்பூசியின் முதல் டோஸைப் பெறும் குழந்தைகளில் அதிகரிப்பு அட்டவணையில் காட்டப்பட்டுள்ளது. செவ்வாய்க்கிழமை (பிப்ரவரி 15) நிலவரப்படி ஐந்து முதல் 11 வயதுக்குட்பட்ட மொத்தம் 246,869 குழந்தைகள் அல்லது மலேசியாவில் உள்ள குழுவில் 7% பேர் கோவிட்-19 தடுப்பூசியின் முதல் டோஸைப் பெற்றுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here