காதல் விவகாரம் தொடர்பான தாக்குதல் ஈப்போ மருத்துவமனையில் மற்றொரு கைகலப்புக்கு வழிவகுத்தது

ஈப்போ: காதல் விவகாரத்தில் ஏற்பட்ட தகராறில் நேற்று மூன்று பேர் படுகாயம் அடைந்தோடு இதே குழுவினர் நேற்றிரவு இங்குள்ள ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் பாதுகாவலருடன் கைகலப்பில் ஈடுபட்டனர். மருத்துவமனையில் நடந்த கைகலப்பு பதிவு செய்யப்பட்டு வீடியோ வைரலானது என்று பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹித் கூறினார்.

புந்தோங்கில் நடந்த சண்டையில் ஏற்பட்ட காயங்கள் மற்றும் மருத்துவமனையில் நடந்த கைகலப்பு – இரண்டு வெவ்வேறு சம்பவங்கள் பற்றி போலீசாருக்கு புகார்கள் கிடைத்துள்ளதாக அவர் கூறினார். இரண்டும் ஒன்றோடொன்று இணைந்திருப்பதை பின்னர் கண்டுபிடித்தனர்.

முதல் வழக்கு, புந்தோங்கில் கூரிய ஆயுதத்தைப் பயன்படுத்தி ஒரு உள்ளூர் நபர் மற்றவர்கள் மீது தாக்குதல் நடத்தியதில் 3 பேர் காயமடைந்து ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக அனுப்பப்பட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இரண்டு குடும்பங்களுக்கு இடையே காதல் தொடர்பாக ஏற்பட்ட தவறான புரிதலால் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம். கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 326 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

இரண்டாவது வழக்கு நள்ளிரவு 12.20 மணிக்கு அதே மருத்துவமனையில் பதிவாகியுள்ளது. இது உள்ளூர் ஆண்கள் குழு முதல் வழக்கில் இருந்து காயமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவர்களை மருத்துவமனைக்கு அனுப்புவதை உள்ளடக்கியது. பலர் அவசர மண்டலத்திற்குள் நுழைய விரும்பியதால் அங்குள்ள பாதுகாப்புக் காவலருடன் தவறான புரிதல் ஏற்பட்டது என்று மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் கூறினார்.

நிலைமையை கட்டுக்குள் கொண்டு வர போலீஸ் பாதுகாப்பு படையினர் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர். இந்த வழக்கு, கலவரத்துக்காக குற்றவியல் சட்டம் 147ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. இரண்டு சம்பவங்களிலும் தொடர்புடையவர்களைக் கண்டுபிடித்து வருவதாகவும், தகவல் தெரிந்தவர்கள் மூத்த விசாரணை அதிகாரி ஃபட்லி அஹ்மட்டை 019-250-0019 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறும் காவல்துறை கேட்டுக் கொண்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here