ஜோகூர் தேர்தலில் உதவுவதற்கு மலாக்காவிலிருந்து 308 அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் கொண்ட போலீஸ் குழு அனுப்பி வைப்பு

ஜாசின், பிப்ரவரி 22 :

எதிர்வரும் மார்ச் 12-ம் தேதி நடைபெறும் ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலை செயல்படுத்துவதில் உதவுவதற்காக, மொத்தம் 308 அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்களை கொண்ட மலாக்கா மாநில போலீஸ் குழு ஒன்று ஜோகூருக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

மலாக்கா காவல்துறைத் தலைவர், டத்தோ அப்துல் மஜிட் முகமட் இதுபற்றிக் கூறுகையில், ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப, சூழ்நிலை தேவைப்பட்டால், மேலதிகமாக 70 உறுப்பினர்கள் தயார்நிலையில் உள்ளதாக, பெம்பன் காவல் நிலையத்தில் இன்று நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர் கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு நவம்பர் 20-ம் தேதி நடந்த மலாக்கா தேர்தலின்போது அமலாக்கத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட அனுபவத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, தமது துறை ஆதரவளித்ததாக அவர் கூறினார்.

“தேர்தலில் நாங்கள் சந்தித்த மற்றும் செய்யத் தவறிய அனைத்து பலவீனங்கள் மற்றும் முன்னேற்றங்களை ஜோகூரில் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும் என்பதற்காக மலாக்கா தேர்தலின் அனுபவத்தையும் நாங்கள் பகிர்ந்து கொள்கிறோம். இதனால் ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலை இன்னும் சிறப்பாக செயல்படுத்த முடியும் என்று நான் நம்புகிறேன், அதுவே எங்கள் விருப்பம், ”என்று அவர் கூறினார்.

மாநில சட்டமன்றத்தில் (DUN) காலியாக உள்ள 56 இடங்களை நிரப்புவதற்கு ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலுக்கு மார்ச் 12 ஆம் தேதியை தேர்தல் ஆணையம் (EC) நிர்ணயித்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here