தடுப்பூசி போட்டு கொண்ட மாணவர்கள் எதிர்மறை விளைவுகளை அனுபவிக்கின்றரா? சுகாதார அமைச்சு மறுப்பு

கோலாலம்பூர்: கோவிட்-19 தடுப்பூசி ஊசியைப் பெற்ற மாணவர்கள் எதிர்மறையான விளைவுகளை அனுபவிப்பதாக சமூக ஊடகங்களில் வைரலான வீடியோவில் சுமத்தப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகள் போலியான செய்தி என்று சுகாதார அமைச்சகம் (MOH) தெரிவித்துள்ளது.

2019 ஆம் ஆண்டு ஜோகூரில் உள்ள பாசீர் கூடாங்கில் உள்ள ஒரு பள்ளியில் வாயு விஷம் கலந்த சம்பவம் தொடர்பான வீடியோ பழையது என்று அமைச்சகம் விளக்கியது.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் பல்லூடக அமைச்சின் (KKMM) விரைவுப் பதிலளிப்புக் குழு இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “இதைப் பாருங்கள்! MOH ஆல் மறைக்கப்பட்ட ஒரு பள்ளியில் சம்பவம். கோவிட்-19 தடுப்பூசி ஊசிக்குப் பிறகு பலர் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

மக்கள் மத்தியில் குழப்பத்தையும் கவலையையும் ஏற்படுத்தக்கூடிய தவறான தகவல்களைப் பரப்ப வேண்டாம் என்று பொதுமக்கள் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். மாறாக உண்மையான மற்றும் புதுப்பித்த தகவல்களைப் பெற MOH இன் அதிகாரப்பூர்வ சமூக ஊடக தளங்களைப் பார்க்கவும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here