ரவூப்பில் பாலம் இடிந்ததில் லோரி ஓட்டுநர் காயம்

குவாந்தானில் ஜாலான் பெந்தோங் – ரவூப் லாமாவில் நேற்று நடந்த ஒரு சம்பவத்தில், அவர் ஓட்டிச் சென்ற வாகனம் இடிந்து விழுந்த பாலத்தின் அடியில் சிக்கியதால், செய்தித்தாள்களை கொண்டு செல்லும் ஓட்டுநர் திகிலான தருணங்களை எதிர்கொண்டார்.

ரவூப் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  காமா அசுரல் முகமட் கூறுகையில் அதிகாலை 3 மணியளவில் சீனக் கோவிலுக்கு முன்னால் நடந்த சம்பவம் குறித்து பொதுமக்களிடமிருந்து காவல்துறைக்கு  தகவல் கிடைத்தது. அதற்கு முன்னர், பாதிக்கப்பட்ட சியா கெய்ன் பாங் 30, சிறு காயங்களுக்கு ஆளானார். அவர் சிகிச்சைக்காக பெந்தோங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

இரவு 11.30 (பிப்ரவரி 21) முதல் நேற்று அதிகாலை 3 மணி வரை தொடர்ந்து பெய்த கனமழை காரணமாக பாலம் குழிந்து விழுந்ததாக அவர் கூறினார்.

இந்தச் சாலை தற்போது இரு திசைகளிலும் போக்குவரத்துக்கு மூடப்பட்டுள்ளது என்று அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இதற்கிடையில், ரவூப் பொதுப்பணித் துறை  முகநூல் பதிவில், மறு அறிவிப்பு வரும் வரை சாலை மூடப்பட்டுள்ளது என்று தெரிவித்துள்ளது.

சாலையைப் பயன்படுத்துவோர் அனைத்து எச்சரிக்கை அறிகுறிகளுக்கும் கீழ்ப்படிந்து, கூட்டாட்சி வழியான FT008, Bentong-Raub மற்றும் FT34 மற்றும் மத்திய ஸ்பைன் சாலையைப் பயன்படுத்துமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here