சுமத்ரா நிலநடுக்கம்: கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் உள்ள தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப் பிரிவுக்கு 34 கட்டட அதிர்வு குறித்த அவசர அழைப்புகள்

இந்தோனேசியாவின் சுமத்ரா தீவில்  வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 25) காலை ஏற்பட்ட நிலநடுக்கத்தைத் தொடர்ந்து நிலநடுக்கம் உணரப்பட்டதைத் தொடர்ந்து கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைக்கு (JBPM) மொத்தம் 34 கட்டட அதிர்வு குறித்த அவசர அழைப்புகள் வந்தன.

சம்பந்தப்பட்ட கட்டிடங்களில் மெனரா க்ளோமாக், விஸ்மா பிஎஸ்என், மெனரா ஆம்பேங்க் மற்றும் பந்தாய் இண்டா அபார்ட்மென்ட் மற்றும் இங்குள்ள தாமான் மிஹர்ஜா மற்றும் ஜாலான் பந்தாய் டாலத்தில் உள்ள மற்ற கட்டிடங்களும் ஷா ஆலம், சைபர்ஜெயா, சிப்பாங், காப்பார், பந்திங், பூச்சோங், காஜாங், சுபாங் ஜெயா ஆகியவற்றில் உள்ள கட்டிடங்களும் அடங்கும்.

மலேசிய நேரப்படி காலை 9.39 மணியளவில் வடக்கு சுமத்ராவில் 6.1 ரிக்டர் அளவில் நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டதாகவும், தீபகற்ப மலேசியாவின் மேற்குக் கடற்கரைப் பகுதிகளில் குறிப்பாக பேராக், சிலாங்கூர், நெகிரி செம்பிலான், மலாக்கா மற்றும் ஜோகூர் ஆகிய இடங்களில் நடுக்கம் உணரப்பட்டதாகவும் வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) ட்வீட் செய்துள்ளது.

கோலாலம்பூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப் பேச்சாளர் ஒருவர் கூறுகையில், நகரைச் சுற்றியுள்ள தீயணைப்பு நிலையங்கள், கட்டிடங்கள் பாதுகாப்பாக இருப்பதையும் நிலநடுக்கத்தால் பாதிக்கப்படாமல் இருப்பதையும் கண்காணிக்கவும் உறுதிப்படுத்தவும் அழைப்பு இடங்களில் ஆய்வுகளை நடத்துமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளது. இதுவரை பொருள் சேதமோ, உயிர்சேதமோ குறித்த தகவல் தெரியவில்லை என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here