தடுப்புக் காவலில் 11ஆவது மரணம்; கைதி கோவிட் தொற்றினால் உயிரிழப்பு

கோவிட் -19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்ட  மியான்மர் நாட்டவர் கிளந்தானில் தடுப்புக் காவலில் இருந்த மற்றொரு மரணம் குறித்து காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது. அந்த நபர் இன்று அதிகாலை தானா மேரா மருத்துவமனையில் இறந்தார்.

புக்கிட் அமான் ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலை இணக்கத் துறையின் (ஜிஐபிஎஸ்) இயக்குநர் அஸ்ரி அஹ்மட், குடிநுழைவுத்துறை குற்றத்திற்காக அந்த நபர் நேற்று கைது செய்யப்பட்டதாகவும், முதற்கட்ட சோதனையில் அவர் கோவிட்-19 தொற்று என்று கண்டறியப்பட்டதாகவும் தெரிவித்தார்.

அவர் தானா  மேரா மருத்துவமனையில் கோவிட் -19 வார்டில் அனுமதிக்கப்பட்டு அதிகாலை 2.22 மணியளவில் அவர் இறந்தார். இறப்புக்கான காரணம் கோவிட் -19 என்று அஸ்ரி கூறினார். அவரது மரணம் தொடர்பான விசாரணை JIPS இன் காவல் மரண விசாரணைப் பிரிவால் மேற்கொள்ளப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here