தன்னை தானே சுட்டுக் கொண்டு உயிரிழந்த டாங் வாங்கி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர்

டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஒருவர் துப்பாக்கியால் தற்கொலை செய்து கொண்டார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 27) ஒரு அறிக்கையில் இந்த சம்பவத்தை செந்தூல் OCPD உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் உறுதிப்படுத்தினார்.

35 வயதுடைய நபர், கோலாலம்பூரின்  Jalan Selingsing உள்ள ஒரு வீட்டில் தன்னைத்தானே சுட்டுக் கொண்டார். அந்த அதிகாரி டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைமையகத்தில் பணிபுரிந்தார்.

ஒரு ஆம்புலன்ஸ் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர் பிற்பகல் 3.59 மணியளவில் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவ அதிகாரி அறிவித்தார். சம்பவத்தின் பின்னணியில் உள்ள நோக்கம் இன்னும் காவல்துறையால் விசாரிக்கப்படுகிறது  என்று அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி  ஃபூ கீட் எப்  012-746 1500 என்ற எண்ணில் அல்லது செந்தூல் போலீஸ் தலைமையக செயல்பாட்டு அறையை 03-4048 2206 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here