கோவிட் தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்ட SPM மாணவர்கள் ஏப்ரல் மாதம் தேர்வு எழுதலாம்

2021 சிஜில் பெலஜாரன் மலேசியா (SPM) தேர்வு எழுதவிருக்கும் மாணவர்கள் கோவிட்-19 உறுதி  செய்யப்பட்டு தற்போது தனிமைப்படுத்தலில் இருந்தால் அவர்கள் ஏப்ரல் மாதம் இரண்டாவது அமர்வில் பரீட்சைக்கு அமர்வார்கள். மூத்த கல்வி அமைச்சர் டத்தோ டாக்டர் ராட்ஸி ஜிடின், விண்ணப்பதாரர்கள் சம்பந்தப்பட்ட ஆதார ஆவணங்கள் மற்றும் அவர்களின் MySejahtera நிலையின் நகலுடன் எழுத்துப்பூர்வமாக தங்கள் பள்ளிகளுக்கு மட்டுமே தெரிவிக்க வேண்டும் என்றார்.

எனவே, விண்ணப்பதாரர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்பத்தினர் கவலைப்படத் தேவையில்லை. அவர்களிடம் ஆதாரம் இருந்தால், அவர்கள் ஏப்ரல் இரண்டாவது அமர்வில் தேர்வுக்கு உட்காரலாம் என்று அவர் கூறினார்.

நாடு முழுவதும் 3,000 தேர்வு மையங்களில் மொத்தம் 407,097 மாணவர்கள் 2021 SPM தேர்வு எழுதுகின்றனர். அவர்களில் 50,317 பேர் மாநிலத்தில் உள்ளனர். இதற்கிடையில் பள்ளிக்குச் சென்றபோது, ​​பள்ளியில் உள்ள அனைத்து வகுப்பறைகளும் இந்த நோக்கத்திற்காகப் பயன்படுத்தப்பட்டபோது 2021 SPM பெரிய அளவில் செயல்படுத்தப்பட்டது என்றார்.

நாங்கள் பார்க்கக்கூடியது போல, கிட்டத்தட்ட அனைத்து வகுப்பறைகளும் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. மேலும் SPM இன் முன்னேற்றம் ஒழுங்காகவும் பாதுகாப்பாகவும் நடைபெறுவதை உறுதிசெய்ய அவ்வப்போது நிலைமையை நாங்கள் தொடர்ந்து கவனிப்போம்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here