மதமாற்றம் குறித்த ‘ஆத்திரமூட்டும்’ பதிவு குறித்து ராமசாமியை போலீசார் இன்று விசாரிக்க இருக்கின்றனர்

லோ சியூ ஹாங்கின் குழந்தைகளின் மதமாற்றம் தொடர்பான பல்வேறு பிரச்சினைகளில் பெர்லிஸ் சமய அதிகாரிகளை தொடர்புபடுத்தியதாக கூறப்படும் “ஆத்திரமூட்டும்” பேஸ்புக் பதிவு தொடர்பான அறிக்கையை வழங்க பினாங்கு துணை முதல்வர் பி.ராமசாமி இன்று (வியாழக்கிழமை) காலை புக்கிட் அமானுக்கு அழைக்கப்பட்டுள்ளார்.

ராமசாமியை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​காலை 11 மணிக்கு தனது வழக்கறிஞர்களுடன் காவல் நிலையத்தில் இருப்பேன் என்று கூறினார். நான் நிச்சயமாக காவல்துறைக்கு ஒத்துழைப்பேன். என்னிடம் மறைக்க எதுவும் இல்லை.

குழந்தைகளை இழந்த ஒரு தாயின் கவலைகளை நான் வெளிப்படுத்திக் கொண்டிருந்தேன். இப்போது அவர் தனது குழந்தைகளைத் திரும்பப் பெற்றுள்ளார். பெர்லிஸ் முஃப்தி அஸ்ரி ஜைனுல் ஆபிதீன் மற்றும் அவரது குழுவினரால் இந்த முழுப் பிரச்சினையும் முதலில் சமயம் மற்றும் இனப் பிரச்சினையாக மாறியுள்ளது. அஸ்ரியையும் போலீசார் விசாரிக்க வேண்டும் என்று அவர்  எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.

கடந்த மாதம், “பல்வேறு தரப்பினரிடையே அதிருப்தியை” தூண்டிய அவரது பதவி குறித்து ராமசாமியிடம் விசாரணை நடத்தி வருவதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

நெட்வொர்க் சேவைகளை துஷ்பிரயோகம் செய்ததற்காக தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 இன் கீழ் அவர் விசாரிக்கப்படுகிறார்.

லோவின் மூன்று குழந்தைகளும் பெர்லிஸ் சமய அதிகாரிகளால் அவரது அனுமதியின்றி 2020 இல் மாற்றப்பட்டனர். பிப்ரவரி 21 அன்று, தனது மூன்று குழந்தைகளின் காவலை மீண்டும் பெற லோவின் ஹேபியஸ் கார்பஸ் விண்ணப்பத்தை உயர்நீதிமன்றம் ஏற்றுக்கொண்டது.

சமயப் போதகர்  நஜிரா நந்தகுமாரி அப்துல்லாவின் வழக்கறிஞர்கள் மற்றும் வழக்கறிஞர்களின் சமர்ப்பிப்புகளை கேட்டபின் நீதிபதி கொலின் லாரன்ஸ் செக்வேரா அவரது விண்ணப்பத்தை அனுமதித்தார்.

ராமசாமி குழந்தைகளின் மதமாற்றத்தை கடுமையாக விமர்சித்தார். இது 2018 ஆம் ஆண்டு மைனர்களை மதமாற்றம் செய்வதற்கு இரு பெற்றோரின் ஒப்புதல் தேவை என்ற மைல்கல் பெடரல் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பின் தெளிவான மீறல் என்று வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here