4ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்த 11 வயது சிறுவன் உயிரிழந்தார்

சுங்கை பூலோவில் உள்ள புங்சாக் ஆலாமில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் நான்காவது மாடியில் இருந்து விழுந்ததாக நம்பப்பட்ட 11 வயது சிறுவன் உயிரிழந்தார். இன்று காலை சுமார் 9 மணியளவில் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாக சுங்கை பூலோ மாவட்ட காவல்துறை தலைமை கண்காணிப்பாளர் ஷஃபாடன் அபு பக்கர் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தையின் சாட்சியத்தின்படி, அவரது 30 வயதுடையவர் இன்று அதிகாலை 2 மணியளவில் கழிவறைக்குச் செல்ல எழுந்தபோது தனது மகனின் அறையில் இருந்து வெளிச்சம் இருப்பதைக் கண்டதாக அவர் தெரிவித்தார். அப்போது ​​பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை குழந்தை தூங்குவதாக நினைத்ததால் மேற்கொண்டு பரிசோதனை செய்யவில்லை என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது  இன்று கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை காலை 8 மணியளவில் காலை உணவை வாங்குவதற்காக அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் தரை தளத்திற்குச் சென்றபோது, ​​சம்பவ இடத்தில் ஒரு சடலம் கிடப்பதைக் கண்டதாக ஷஃபாடன் கூறினார்.

அடுத்தடுத்த கட்டிடத்தின் நான்காவது மாடியில் உள்ள அவர்களது குடியிருப்பில் இருந்து கீழே விழுந்ததாக நம்பப்படும் சடலம் அவரது மகன் என்பதைக் கண்டறிந்த பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை அதிர்ச்சியடைந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டார் என்பதை மருத்துவக் குழு உறுதிப்படுத்தியது. உடல் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையின் தடயவியல் மருத்துவப் பிரிவுத் துறைக்கு அனுப்பப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட சிறுமியின் தந்தையின் ஆரம்ப விசாரணையின் அடிப்படையில், மூன்று உடன்பிறப்புகளில் மூத்த மகன் குடும்பத்தில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்பதைத் தவிர வேறு எந்த மாற்றத்தையும் காட்டவில்லை என்று அவர் கூறினார். சம்பவம் தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன. இதுவரை, இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் (SDR) என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here