ஸ்கூடாய் சட்டமன்ற பக்காத்தான் ஹராப்பான் வேட்பாளருக்கும் கோவிட்-19 தொற்று உறுதி

ஜோகூர் பாரு, மார்ச் 9 :

ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தல் வாக்குப்பதிவு நாளான மார்ச் 12க்கு இன்னும் நான்கு நாட்கள் மீதமுள்ள நிலையில், ஒன்பது வேட்பாளர்கள் கோவிட்-19க்கு சாதகமாக இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது.

சமீபத்தில், பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) ஸ்கூடாய் சட்டமன்ற (DUN) தொகுதிக்கான வேட்பாளர் மரினா இப்ராஹிம், இன்று காலை சுய-RTK சோதனையின் மூலம் பரிசோதனை செய்ததில், தனக்கு கோவிட்-19 இருப்பது உறுதிசெய்யப்பட்டதாகத் தெரிவித்தார்.

மேலும், தான் வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டதாகவும், இப்போது PCR சோதனை முடிவுகளுக்காகக் காத்திருப்பதாகவும் மரினா கூறினார்.

“பிரசாரத்தைத் தொடர்வதற்கான எனது உற்சாகம் இன்னும் அசைக்க முடியாத நம்பிக்கையுடனேயே உள்ளது. தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலத்தில் ஸ்கூடாய் வாக்காளர்களுடன் இணைவதற்கு சமூக ஊடகங்கள் உட்பட பிற வழிகளை நான் ஆராய்வேன்.

“வாக்களிப்பு நாள் வரை நீங்கள் அனைவரும் என்னையும் எனது பிரச்சாரக் குழுவையும் ஆதரிப்பீர்கள் என்று நம்புகிறேன். எனக்கு உடல்நிலையில் சரியில்லாத நிலையிலும் எனது பிரச்சாரக் குழு தொடர்ந்து பிரச்சாரம் செய்யும்” என்று அவர் தனது டூவிட்டர் மூலம் இன்று தெரிவித்துள்ளார்.

நேற்று, PH இன் மெங்கிபோல் சட்டமன்ற வேட்பாளர், செவ் சோங் சின் மற்றும் பெரிக்கத்தான் நேஷனல் (PN) வோங் சான் கியாப் ஆகியோரும் கோவிட்-19 க்கு சாதகமாக இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டதுடன் திங்களன்று, பெனாவார் சட்டமன்றத்திற்கான பார்ட்டி பெஜுவாங் நெகாரா (PEJUANG) வேட்பாளர் ரஹ்மத்துல்லா காமிலினுக்கும் கோவிட்-19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here