ஜோகூரின் வாக்குப்பதிவு நாளான சனிக்கிழமை வானிலை சீராக இருக்கும் – மெட் மலேசியா தகவல்

ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலுக்கான வாக்குப்பதிவு நாளின் காலை (சனிக்கிழமை)  வானிலை தெளிவாக இருக்கும் என்று மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) தெரிவித்துள்ளது.

மெட்மலேசியா இணையதளத்தில் உள்ள தகவல்களின் அடிப்படையில், பிற்பகலில் ஜோகூர் பாரு, தங்காக், செகாமட், மூவார், பத்து பகாட், பொந்தியான் மற்றும் கூலாய் ஆகிய ஏழு மாவட்டங்களில் இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நாள் முழுவதும் வெப்பநிலை 23 முதல் 33 டிகிரி செல்சியஸ் வரை இருக்கும். ஜோகூர் தேர்தலில் 56 இடங்களுக்கு மொத்தம் 239 வேட்பாளர்கள் போட்டியிடுகின்றனர். பதிவு செய்யப்பட்ட 2,597,742 வாக்காளர்களில் 2,539,606 சாதாரண வாக்காளர்கள் இந்த சனிக்கிழமை வாக்களிக்கத் தகுதி பெற்றுள்ளனர்.

MySPR Semak விண்ணப்பத்தில் பரிந்துரைக்கப்பட்ட நேர இடைவெளியின்படி வாக்காளர்கள் வெளியே சென்று வாக்களிக்க வேண்டும் என்றும் தேர்தல் ஆணையம் அறிவுறுத்தியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here