ஜோகூர் தேர்தல்: பாரிசனுக்கு பிரதமர் வாழ்த்து -வாக்காளர்களுக்கு நன்றி

சனிக்கிழமை (மார்ச் 12) ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலில் பாரிசான் நேஷனல் (BN) வெற்றி பெற்றதற்கு பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார். “#PRNJohor (ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தல்) இல் பாரிசான் நேஷனல் வெற்றி பெற்றதற்கு வாழ்த்துகள்” என்று UMNO துணைத் தலைவர் இன்று இரவு தனது முகநூலில் பதிவிட்டுள்ளார்.

வாக்காளர்கள் அளித்த ஆதரவிற்கும் BN வெற்றிக்குக் காரணமான அவர்களின் கடின உழைப்பிற்கும் கட்சித் தலைமை, இயந்திரம் மற்றும் தொழிலாளர்களுக்கும் அவர் நன்றி தெரிவித்தார். ஜோகூர் மக்களின் எதிர்காலத்திற்காக ஸ்திரத்தன்மையை அனுபவிக்க வேண்டிய நேரம் வந்துவிட்டது  அவர் சொன்னான்.

இரவு 10.21 மணி நிலவரப்படி அதிகாரப்பூர்வமற்ற முடிவுகளின் அடிப்படையில், மாநில அரசாங்கத்தை அமைக்க பிஎன் 29 இடங்களுடன் தனிப்பெரும்பான்மை பெற்றுள்ளது. மொத்தம் 56 இடங்களுக்கு வாக்குப்பதிவு நடைபெற்றது. ஜோகூர் மாநில சட்டமன்றம் ஜனவரி 22 அன்று கலைக்கப்பட்டது மற்றும் வேட்புமனு தாக்கல் பிப்ரவரி 26 அன்று நடைபெற்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here