லிம் கிட் சியாங்கிற்கு கோவிட் தொற்று உறுதி

டிஏபி மூத்த தலைவர் லிம் கிட் சியாங்கிற்கு கோவிட்-19 தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக அவரது அரசியல் செயலர் Syahredzan Johan இன்று உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். லிம்மிற்கு நாடாளுமன்றத்தில் அவர் RTK சோதனை நடத்தப்பட்டது.

தொற்று உறுதியானதாக முடிவு காட்டியதால், ஒரு PCR சோதனை நடத்தப்பட்டது. பின்னர் அவர் கோவிட் -19  என்பது தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

லிம் தடுப்பூசி போடப்பட்டதாகவும், அவரது பூஸ்டர் ஷாட் எடுத்ததாகவும் சியாஹ்ரெட்சன் கூறினார். அவர் இருமல் போன்ற லேசான அறிகுறிகளை மட்டுமே காட்டுவதாக கூறினார். லிம் தனிமைப்படுத்தலில் இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

லிம் சார்பாக, ஏதேனும் சிரமம் ஏற்பட்டிருந்தால் மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறேன் என்று அவர் கூறினார். நேற்று, டிஏபியின் தேசிய மாநாட்டில் லிம் கலந்து கொண்டு அரசியலில் இருந்து விலகுவதாக அறிவித்தார். மாநாடு கடந்த ஜூன் மாதம் நடைபெறவிருந்ததது. ஆனால் கோவிட்-19 கட்டுப்பாடுகள் காரணமாக ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here