நான்கு பாலகர்களை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகக் கூறப்படும் பாலர் பள்ளி ஆசிரியர் கைது!

ஜோகூர் பாரு, ஏப்ரல் 2 :

மூவாரில் உள்ள ஒரு தனியார் பாலர் பள்ளியில், நான்கு சிறுவர்களை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாகக் கூறப்படும் பெண் ஆசிரியர் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

ஜோகூர் காவல்துறையின் சிஐடி தலைவர் மூத்த துணை ஆணையர் ஷாஹுரினைன் ஜெய்ஸ் இந்த விஷயத்தை உறுதிப்படுத்தினார், மேலும் மூவாரில் உள்ள ஒரு பாலர் பள்ளியில் நடந்த முறைகேடு தொடர்பான விசாரணைகள் நடைபெற்று வருவதாகக் கூறினார்.

“இந்த வழக்கு பாலர் பள்ளியில் மூன்று முதல் ஐந்து வயதுக்குட்பட்ட நான்கு சிறுவர்களை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக ஒரு ஆசிரியர் மீது குற்றஞ் சாட்டப்பட்டுள்ளார்,” என்று அவர் கூறினார்.

“வியாழன் (மார்ச் 31) அன்று, பாதிக்கப்பட்டவர்களில் ஒருவரின் தாயார், 50 வயதுடைய ஆசிரியரான சந்தேக நபர் தனது மகன் துஷ்பிரயோகம் செய்வது தொடர்பான வீடியோவைப் பெற்றதாக ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது,” என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஏப்ரல் 2) செய்தியாளர்களிடம் பேசுகையில், மேலும் கூறினார்.

நவம்பர் 2021 முதல் துஷ்பிரயோகம் நடந்து வருவதாகவும், பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் மருத்துவப் பரிசோதனைக்காக மூவாரில் உள்ள சுல்தானா பாத்திமா சிறப்பு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் அவர் மேலும் கூறினார்.

சந்தேக நபர் வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 1) போலீசில் சரணடைந்ததாகவும் , சிறுவர் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1) (a) இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக ஏப்ரல் 7 ஆம் தேதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here