போலீசார் நடத்திய துப்பாக்கிச்சூட்டில் 2 பேர் பலி

கோல தெரங்கானுவில் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் இருவர் இன்று காலை கம்போங் சிம்பாங் டோக்குவில் காவல்துறையினருடன் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் கொல்லப்பட்டனர்.

தெரெங்கானு மற்றும் புக்கிட் அமான் குற்றப் புலனாய்வுத் துறைகள் (சிஐடி) நடத்திய Ops Kesan எனப் பெயரிடப்பட்ட நடவடிக்கையின் போது, ​​மஞ்சள் நிற ஹோண்டா சிவிக் காரில் இருந்த இரு சந்தேக நபர்களும் காவல்துறையினரால் தடுத்து வைக்கப்பட்ட பின்னர் தப்பி ஓடிவிட்டனர் என்று தெரெங்கானு துணைப் போலீஸ் தலைவர் எஸ்ஏசி வான் ருக்மான் வான் ஹாசன் கூறினார்.

இன்று காலை சுமார் 11.30 மணியளவில், சந்தேகநபர்கள் இருவரும் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டபோது அவர்கள் வேகமாகச் சென்றனர். Wakaf Beruas and Persimpangan Tok Ku இடையே எங்காவது எங்கள் குழு அவர்களைப் பிடித்தபோது ​​சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் திடீரென காவல்துறையை நோக்கி துப்பாக்கியால் சுட்டார் என்று அவர் இன்று சம்பவ இடத்தில் செய்தியாளர்களை சந்தித்தபோது கூறினார்.

இதனால் காரில் இருந்த சந்தேக நபர்கள் மீது துப்பாக்கிச் சூடு நடத்த போலீசார் கட்டாயப்படுத்தினர் என்றார். அவர்களில் ஒருவர் ஓடிப்போய் அருகிலுள்ள காலி வீட்டில் ஒளிந்து கொண்டார். சந்தேக நபரிடம் போலீசார் சரணடையுமாறு வற்புறுத்தினார். அதற்கு அவர் மறுத்ததால் போலீசார் வீட்டிற்குள் நுழைந்தனர்.

வீட்டில் இருந்தபோது, ​​சந்தேக நபர் ஒரு துப்பாக்கியால் சுட்டார். அது அதிர்ஷ்டவசமாக ஒரு தடையைத் தாக்கியது மற்றும் காவல்துறையினருக்கும் சந்தேக நபருக்கும் இடையே துப்பாக்கிச் சூடு நடந்தது என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் வீட்டிலேயே சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதாகவும், அவரது கூட்டாளி அவர்கள் பயணித்த வாகனத்தில் இறந்து கிடந்ததாகவும் கூறிய அவர், இருவரும் மலேசியர்கள் என நம்பப்படுவதாகவும் அவர் கூறினார். இந்த சம்பவத்தில், போலீசாருக்கு எந்தவித காயமும் ஏற்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here