ஜோகூர் கடற்கரையில் டைவிங் சென்று காணாமல் போன 4 வெளிநாட்டினரை தேடும் பணி தொடக்கம்

ஜோகூர் கடற்கரையில் காணாமல் போன நான்கு ஐரோப்பிய டைவிங் நபர்களை தேடும் பணியை அதிகாரிகள் ஆரம்பித்துள்ளனர் என்று கடலோர காவல்படை தெரிவித்துள்ளது. 14 மற்றும் 46 வயதுடைய இரண்டு பிரிட்டிஷ் ஆண்கள், 18 வயதான பிரெஞ்சு பெண் மற்றும் 35 வயதான நோர்வே பெண் ஆகியோர் ஒரு சிறிய தீவின் அருகே டைவிங் சென்ற பின்னர் காணாமல் போனதாக அவர்கள் தெரிவித்தனர்.

கடலோர காவல்படை, காவல்துறை மற்றும் மீன்வளத் துறையின் கப்பல்களை உள்ளடக்கிய தேடுதல் மதியம் 2.45 மணியளவில் தொடங்கப்பட்டது என்று மூத்த கடலோர காவல்படை அதிகாரி நூருல் ஹிசாம் ஜகாரியா ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவர்கள் காணாமல் போன புலாவ் டோகாங் சங்கோல் என்ற தீவு ஜோகூர் கடற்கரையிலிருந்து 15 கிமீ தொலைவில் உள்ளது. இந்த பகுதி வெளிநாட்டு மற்றும் உள்நாட்டு பார்வையாளர்களிடையே பிரபலமாக உள்ளது .கடற்கரை மற்றும் அருகிலுள்ள தீவுகளில் ரிசார்ட்டுகள் உள்ளன. டைவிங் விபத்துக்கள் அரிதாக இருந்தாலும், மலேசியாவில் எப்போதாவது நடக்கின்றன.

2013 ஆம் ஆண்டில் தென் சீனக் கடலில் உள்ள ரிசார்ட் தீவுகளில் டைவ் செய்யும் போது, ​​அவ்வழியாகச் சென்ற படகு ப்ரொப்பல்லரில் மோதியதில் பிரிட்டிஷ் சுற்றுலாப் பயணி இறந்தார்.

மலேசியாவின் வெள்ளை-மணல் கடற்கரைகள் மற்றும் பசுமையான மழைக்காடுகள் நீண்ட காலமாக அதை ஒரு பெரிய ஈர்ப்பாக மாற்றியுள்ளன. ஆனால் கோவிட்-19 தொற்றுநோய்களின் போது பயணக் கட்டுப்பாடுகளால் சுற்றுலாத் துறை கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டது. இரண்டு வருட மூடலுக்குப் பிறகு கடந்த வாரம் வெளிநாட்டு சுற்றுலாப் பயணிகளுக்காக நாட்டின் எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here