பாஸ்போர்ட் புதுப்பித்தல் பிரச்சினையால் பலர் விரக்தியடைந்துள்ளனர்

ஆன்லைனில் பாஸ்போர்ட்டுக்கு விண்ணப்பிக்கும் பலர் சில நடைமுறைகளை முடிக்க குடிநுழைவுத் துறைக்குச் செல்ல வேண்டியிருந்தது. அவர்கள் தங்கள் விரக்தியைப் பற்றி பேசினர். திணைக்களம் செய்ய வேண்டியவை மற்றும் செய்யக்கூடாதவை பற்றிய தெளிவான வழிமுறைகளின் பட்டியலை வெளியிட வேண்டும் என்று கூறினார்.

குடிநுழைவுத் துறையின் ஜாலான் டூத்தா மற்றும் யுடிசி புது அலுவலகங்களில் தி ஸ்டார் நடத்திய சோதனைகள், ஆன்லைன் விண்ணப்ப செயல்முறையில் எல்லாம் சுமூகமாக இல்லை. சிலர் நேரில் வர வேண்டியிருந்தது என்பது தெரியவந்தது. அவர்களில் ஒருவரான லீ, 46, என அறியப்பட விரும்பும் விற்பனை இயக்குனர், அவர் தனது பாஸ்போர்ட்டை புதுப்பிப்பதற்காக சிங்கப்பூரில் இருந்து பயணம் செய்ததாக கூறினார்.

ஆன்லைன் விண்ணப்பங்களுக்கு வழிமுறைகள் தெளிவாக இல்லை. நீங்கள் முதலில் படம் எடுக்கிறீர்களா அல்லது ஆன்லைனில் உங்கள் விவரங்களை நிரப்பிவிட்டு கவுண்டருக்குச் செல்ல விரும்புகிறீர்களா? ஒரு அதிகாரி எனக்கு உதவியதற்கு நான் நன்றியுள்ளவனாக இருந்தேன்.

கோலாலம்பூரைச் சேர்ந்த குடும்பத் தலைவியான அலிசியா ஹோர் 39, பல்வேறு கவுண்டர்களுக்கு இடையே நகர்வதைக் கண்டார். நான் ஆன்லைனில் அப்பாயிண்ட்மெண்ட் ஸ்லாட்டைப் பெற முயற்சித்து வருகிறேன். ஸ்லாட்டைத் தேர்வு செய்யும்படி உங்களிடம் கேட்கப்படுவதற்கு முன், சில விவரங்களை நிரப்புவது கடினமானது. ஆனால் நீங்கள் கிளிக் செய்யும் போது ஸ்லாட் கிடைக்கவில்லை என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here