3 வாகன விபத்து ; தாய் – தந்தை – மகன் பலி

ஜாலான் குவாந்தன்-ஜோகூர் பாருவின் கிலோமீட்டர் 128 இல் இன்று, ரோம்பினில் மூன்று வாகனங்கள் மோதியதில், அவர்கள் பயணித்த பெரோடுவா கான்சில் கார் விபத்தில் சிக்கியதில் மூன்று பேர் இறந்தனர்.

பகாங் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் கமருல்ஜமான் ஜூசோ மதியம் 1.30 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், தலையில் பலத்த காயம் காரணமாக பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் அந்த இடத்திலேயே இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர் நூர் ராவியா அபு சாமா 25, அவர் கார் ஓட்டுநராக இருந்தார், மற்ற இருவர் நூர் ரவியாவின் பெற்றோர் – சரிபா அப் மாலேக் 59, மற்றும் அபு சாமா முகமது 74, அனைவரும் கம்பங் காடோங்கில்  வசிப்பவர்கள்.

அபு சாமா மற்றும் சரிபாவின் பேரன் முஹம்மது ஹராஸ் மைக்கேல் ஷபிக் ஹய்கல் 12 மாத வயது குழந்தைக்கு  காயமில்லை.

லெபான் சோண்டோங்கிலிருந்து கோல ரொம்பானுக்கு டெலிவரி நிறுவன ஊழியர் ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற வேன் கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் நுழைந்து பாதிக்கப்பட்டவரின் கார் மற்றும் லாரி மீது மோதியதில் இந்த விபத்து நிகழ்ந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

இதன்படி 24 வயதான வேன் ஓட்டுநரின் தோள்பட்டையும் இரண்டு கால்களும் காயமடைந்துள்ளதாகவும், ரொம்பினைச் சேர்ந்த 49 வயதான லோரி  ஓட்டுநருக்கு கையில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக ரொம்பின் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும், சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி மேலும் விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here