கைதி நுரையீரல் தொற்று, கோவிட்-19 தொற்றினால் மரணமடைந்தார்

பகாங், குவாந்தானில் உள்ள இந்தேரா மக்கோத்தா சென்ட்ரல் லாக்கப்பில் கைதி ஒருவர் இறந்ததை போலீசார் இன்று உறுதிப்படுத்தினர். புக்கிட் அமான் ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலைகள் இணக்கத் துறையின் (ஜிபிஎஸ்) இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ அஸ்ரி அஹ்மட் கூறுகையில், கைதி முன்பு கடந்த சனிக்கிழமையன்று லாக்-அப்பில் உயிரிழந்தார்.

மேலும் விசாரணையில் கைது செய்யப்பட்டவருக்கு குற்றங்கள் மற்றும் காயங்கள் எதுவும் இல்லை என கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார். கோவிட்-19 உறுதி செய்யப்பட்டிருப்பதோடு, கைதிக்கு நுரையீரல் தொற்றும் இருப்பதை மருத்துவர்கள் உறுதிப்படுத்தியதை அடுத்து, மரணம் திடீர் மரணமாக வகைப்படுத்தப்பட்டது.

குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு மற்றும் தடுப்புக் காவலில் உள்ள மரணம் (USJKT) பல்வேறு கோணங்களில் விசாரணைகளைத் தொடரும் என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். விசாரணையின் முடிவுகள் மரண விசாரணை அதிகாரிக்கு சமர்பிக்கப்பட்டு முடிவு எடுக்கப்படும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here