பாஸ் பக்காத்தானுடன் கை கோர்க்காது என்று உறுதியளித்தற்கு நன்றி என்கிறார் தக்கியுதீன்

பக்காத்தான் ஹராப்பானுடன் தனது கட்சி பூஜ்ஜிய உறவைக் கொண்டிருக்கவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தியதற்காக அமானாவுக்கு நன்றி தெரிவித்த பாஸ் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் தக்கியுதீன் ஹாசன், பொதுத் தேர்தலுக்கான “பெரிய கூடாரம்” அணுகுமுறையின் கீழ் எதிர்க்கட்சிகளுடன் எந்த அரசியல் உடன்படிக்கையையும் பாஸ் நிராகரிக்கும் என்றார்.

தேசிய முன்னணி, பெரிகாத்தான் நேஷனல், கபுங்கன் பார்ட்டி சரவாக், பார்ட்டி பெர்சத்து சபா மற்றும் பார்ட்டி சோசிஸாடார்ஜி தனா ஆயர் கூ (ஸ்டார்) ஆகியவற்றின் தற்போதைய கூட்டணி அரசாங்கத்தை ஆதரிப்பதில் பாஸ் தொடர்ந்து ஆதரவளித்து வருவதாக தக்கியுதீன் கூறினார்.

நாட்டில் உள்ள முக்கிய கட்சிகளுக்கிடையேயான மலாய்-முஸ்லிம் மையமான ஒத்துழைப்பின் மூலம் உம்மா ஒற்றுமை அணுகுமுறை மிகவும் பயனுள்ள சூத்திரமாகும், மேலும் பெரும்பான்மையான மலேசியர்களால் ஏற்றுக்கொள்ளப்படும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பொதுத் தேர்தலில் பெர்சத்து மற்றும் பாஸ் உடன் இணைந்து செயல்படும் யோசனைக்கு அவரது கட்சி எதிரானது என்று அமானாவின் தலைவர் முகமட் சாபு இன்று தெரிவித்த கருத்துக்குப் பிறகு அவரது அறிக்கை வந்தது.

இன்று முன்னதாக, டிஏபி தலைவர் லிம் குவான் எங்கும், இரு கட்சிகளின் தலைவர்களை நம்பாததால் பெர்சத்து மற்றும் பாஸ் கட்சிகளுடன் இணைந்து செயல்படாது என்று கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here