இரு மோட்டார் சைக்கிள்கள் மோதிய விபத்தில் மகேந்திரன் மரணம்

அலோர்காஜா, ஏப்ரல் 19 :

இங்குள்ள ஜாலான் குயில் பெங்காலானில், நேற்று இரவு ஹோண்டா மோட்டார் சைக்கிள் ஒன்றுடன் ஒன்று மோதியதில் துப்புரவுத் தொழிலாளி ஒருவர் உயிரிழந்தார், மற்றைய மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரான தொழிற்சாலை ஊழியர் ஒருவர் பலத்த காயமடைந்தார்.

இரவு 8 மணியளவில் நடந்த இச்சம்பவத்தில், தாமான் பெங்காலான் இண்டாவைச் சேர்ந்த கே.மகேந்திரன் (40) என்பவர் தலையில் பலத்த காயம் அடைந்து சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

மலாக்கா போக்குவரத்து அமலாக்கப் புலனாய்வுத் துறை (JSPT) தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அம்ரான்@முகமட் ஜாக்கி உமர் இதுபற்றிக் கூறுகையில், இரு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களில் ஒருவரான மகேந்திரன் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்ததுடன், இங்கு அருகே உள்ள தாமான் சமரிண்டாவைச் சேர்ந்த முகமட் அக்மல் ரசாலி, 34, என்பவரும் தலையில் காயமடைந்து, தற்போது அலோர்காஜா மருத்துவமனையின் சிவப்பு மண்டலத்தில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.

ஆரம்ப விசாரணையின் அடிப்படையில், முகமட் அக்மல் பெங்காலான் திசையிலிருந்து அலோர்காஜாவுக்கு மோட்டார் சைக்கிளில் சென்றது கண்டறியப்பட்டது, அதே சமயம் விபத்தில் உயிரிழந்தவர் உடல் ஊனமுற்றவர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

“சம்பவ இடத்தை அடைந்ததும், மகேந்திரன் எதிர் பாதையில் நுழைந்து மற்றொரு மோட்டார் சைக்கிளில் நேருக்கு நேர் மோதியதாக நம்பப்படுகிறது.

“இந்த ஆய்வில் சம்பவ இடத்தில், சாலை மேற்பரப்பில் கீறல்கள் மற்றும் வாகன துண்டுகள் குவியல்கள் இருந்தது கண்டறியப்பட்டது,” அவர் கூறினார்.

மருத்துவமனையால் ஸ்மியர் சோதனை செய்யப்பட்ட பிறகு பிரேதப் பரிசோதனை நடத்தப்படும் என்றும், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி வழக்கின் விசாரணையில் உதவுவதற்கு சாட்சிகள் காவல்துறைக்கு தகவல்களை வழங்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டதாகவும் முகமட் ஜாக்கி கூறினார்.

“பாதிக்கப்பட்ட இருவரின் மோட்டார் சைக்கிள்களும் Puspakom சேத ஆய்வுக்காக எடுத்துச் செல்வதற்காக, அலோர்காஜா போக்குவரத்து காவல் நிலையத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டன,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here