பாடகர் முன்னாள் மனைவியை தாக்கிய குற்றச்சாட்டை மறுத்து விசாரணை கோருகிறார்

OAGயை சேர்ந்த இசைக்கலைஞர் ராதி, தனது முன்னாள் மனைவியைக் காயப்படுத்தியதற்காக  மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். முகமட் ராதி ரசாலி என்ற முழுப்பெயர் கொண்ட ராதி, கோத்தா டமன்சாராவில் உள்ள வாகன நிறுத்துமிடத்தில் நூர் ஷாஹிரா ஆயு சாஹிரியை தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

செவ்வாய்க்கிழமை (ஏப்ரல் 19) பிற்பகல் 2.29 மணிக்கு இந்தக் குற்றம் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.குற்றவியல் சட்டத்தின் 323வது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், ராதிக்கு ஓராண்டு வரை சிறைத் தண்டனை அல்லது அதிகபட்சமாக RM2,000 அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஏப்ரல் 22) குற்றச்சாட்டு இங்கே வாசிக்கப்பட்ட பிறகு, OAG முன்னோடி “ஃபஹாம்” (புரிந்து கொண்டது) என்று பதிலளித்தார் மற்றும் குற்றச்சாட்டை மறுத்து விசாரணை கோரினார்.

துணை அரசு வழக்கறிஞர் முகமது வாபி ஹுசைன்  7,000 வெள்ளி ஜாமீன் தொகை விதிக்குமாறு கேட்டும் கொண்டார். இருப்பினும் ராதியின் வழக்கறிஞர் ஹாசிக் அய்சுதீன் சுபி குறைந்த தொகையை வாதிட்டார். தனது வாடிக்கையாளருக்கு நிலையான வருமானம் இல்லை என்றும், தனது காவலில் உள்ள தனது குழந்தைகளுக்கு ஆதரவளிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

ஜாமீன் என்பது ஒரு உத்தரவாதமாக மட்டுமே உள்ளது மற்றும் தண்டனைக்குரியதாக அல்ல என்று ஹாசிக் கூறினார். மாஜிஸ்திரேட் முஹம்மது இஸ்கந்தர் ஜைனோல் ஒரு ஜாமீனில் RM2,500 ஜாமீன் நிர்ணயம் செய்து வழக்கை ஜூலை 13 அன்று குறிப்பிடுகிறார். ராதியும் நூர் ஷாஹிராவும் ஜூலை 2019 இல் விவாகரத்து செய்தனர். அவர்களுக்கு இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர்.

அவர்கள் ஜூன் 8, 2010 அன்று விவாகரத்து செய்தனர். அவர்களுக்கு 14 வயதில் ஒரு ஆண் குழந்தை உள்ளது. ராதி மற்றும் அவரது இசைக்குழு OAG 1990 களில் 60’s TV மற்றும் நேம் ஆஃப் தி கேம் போன்ற வெற்றி நிகழ்ச்சிகளுக்கு பிறகு பிரபலமானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here