கார் மோதியதில் 67 வயது மூதாட்டி வாய்க்காலில் வீசப்பட்டார்

கோலா சிலாங்கூரில்  கார் மோதியது மட்டுமின்றி, ஒரு வயதான பெண் சாக்கடையில் கிடப்பதைக் கண்டுபிடிக்கும் முன் மின்சாரக் கம்பத்தில் தூக்கி வீசப்பட்டார். இங்குள்ள ஜாலான் சசரன், சுங்கை பூலோ, ஜெராம் பகுதியில் கவனக்குறைவாக ஓட்டிச் சென்ற கார் மோதியதில் 67 வயது மாதுக்கு ஏற்பட்ட துரதிர்ஷ்டவசமான கதி அது.

கோலா சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை கண்காணிப்பாளர் ரம்லி காசா கூறுகையில்காலை 9 மணிக்கு விபத்து குறித்து தங்களுக்கு அழைப்பு வந்தது. இந்த விபத்தில் புரோட்டான் சத்ரியா கார், டொயோட்டா ஆல்டிஸ் கார், டொயோட்டா ஹாரியர் ஸ்போர்ட்ஸ் யூட்டிலிட்டி வாகனம் (எஸ்யூவி) மற்றும் ஒரு பெண் பாதசாரி ஆகியோர் விபத்துக்குள்ளானதாக அவர் கூறினார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில் 30 வயது மதிக்கத்தக்க பெண் ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற புரோட்டான் சத்ரியா கார், எதிர் பாதையில் நுழைந்து, டொயோட்டா ஆல்டிஸ் கார் மீது மோதியது. விதிமீறலின் விளைவாக, புரோட்டான் சத்ரியா திரும்பி, சாலையோரம் இருந்த ஒரு பெண் பாதசாரி மீது மோதியது.

பாதிக்கப்பட்டவர் மின்கம்பத்தில் தூக்கி எறியப்பட்டு சாலையோரம் இருந்த வாய்க்காலில் சென்றார். அதுமட்டுமின்றி, சம்பவ இடத்தின் அருகே நிறுத்தப்பட்டிருந்த டொயோட்டா ஹாரியர் எஸ்யூவியும் மோதியது.

பாதசாரி பலத்த காயம் அடைந்ததாகவும், சிகிச்சைக்காக தஞ்சோங் கராங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும், மற்றவர்களுக்கு காயம் ஏற்படவில்லை என்றும் ராம்லி கூறினார். விபத்து தொடர்பாக சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 43 (1) இன் படி போலீசார் விசாரணை அறிக்கையை திறந்தனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here