பொந்தியானில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட 51 பேர் இன்னும் நிவாரண மையத்தில் தங்கியுள்ளனர்

ஜோகூர் பாரு, மே 6 :

இன்று காலை 8 மணி நிலவரப்படி, பொந்தியான் மாவட்டத்தில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட மொத்தம் 51 பேர் இரண்டு தற்காலிக நிவாரண மையங்களில் தங்கியுள்ளனர்.

20 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 117 தனிநபர்கள் தங்கியிருந்த Sekolah Kebangsaan (SK) Seri Bunian இல் செயல்பட்டு வந்த தற்காலிக நிவாரண மையம், நேற்று மாலை 6 மணிக்கு மூடப்பட்டதாக பொந்தியான் மாவட்ட பேரிடர் மேலாண்மைக் குழு (JPBD) செயலகம் ஓர் அறிக்கை மூலம் தெரிவித்துள்ளது.

“இன்னும் இரண்டு தற்காலிக நிவாரண மையங்கள், அதாவது SK ஸ்ரீ புக்கிட் பாஞ்சாங், ஏழு குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 32 நபர்களை உள்ளடக்கியது, அதே நேரத்தில் SK மலாயு ராயா நான்கு குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 19 நபர்களைக் கொண்டுள்ளது” என்று அந்த அறிக்கை கூறுகிறது.

கடந்த இரண்டு நாட்களாக தொடர்ந்து பெய்து வரும் கனமழையால் கம்போங் ஸ்ரீ சிகாம்புட், கம்போங் புக்கிட் பாஞ்சாங் மற்றும் கம்போங் ஜசா செபாகாட் ஆகிய பகுதிகளில் உள்ள பல வீடுகள் வெள்ளத்தில் மூழ்கியது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here