உணவகத்திற்கு அருகே நடந்த தாக்குதலில் ஒருவர் வெட்டி கொல்லப்பட்டார்

புக்கிட் மெர்தஜாம், கம்போங் பாருவில் உள்ள உணவகத்திற்கு அருகே நேற்று இரவு ஏற்பட்ட சண்டையில், தனிநபர்கள் குழு நடத்திய தாக்குதலில் ஒருவர் வெட்டி  கொல்லப்பட்டார். செபராங் பெராய் தெங்கா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP Shafee Abd Samad, இரவு 8 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர் தனது 30 வயதில், நான்கு ஆண்கள் மற்றும் ஒரு பெண்ணால் தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

கழுத்து உட்பட உடலின் பல பாகங்களில் பலத்த காயங்களுக்கு உள்ளான உள்ளூர் ஆடவர் புக்கிட் மெர்தாஜாம் மருத்துவமனைக்கு (HBM) சிகிச்சைக்காக அனுப்பப்பட்டதாகக் கூறப்படுவதற்கு முன்பு, அவரது காயங்களால் இறந்துவிட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

விசாரணையின் அடிப்படையில், கம்போங் பாருவில் உள்ள உணவகத்திற்கு அருகிலுள்ள ஒரு திறந்த பகுதியில் தாக்குதல் நடத்தப்பட்டது. மேலும் இது ஒரு பெண் மற்றும் ஒருவரையொருவர் அறிந்திருப்பதாக நம்பப்படும் நான்கு உள்ளூர் ஆண்களுடன் சம்பந்தப்பட்டது.

அந்த நபர் குழுவுடன் சண்டையில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. மேலும் அவர் பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானார் மற்றும் பொது உறுப்பினர்களால் HBM க்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார். சிகிச்சை பெற்றுக்கொண்டிருக்கும்போது இறந்ததாக அறிவிக்கப்படுவதற்கு முன்பு என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர்களின் குழு பின்னர் ஒரு வாகனத்தில் தப்பிச் சென்றதாகவும், அவர்களைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான முயற்சிகள் நடந்து வருவதாகவும், அதே வேளையில், பழிவாங்கும் நோக்கில் சண்டை நடந்ததற்கான வாய்ப்பை போலீசார் நிராகரிக்கவில்லை என்றும் ஷஃபீ கூறினார்.

கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் சண்டைக்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது  என்று அவர் மேலும் கூறினார். சம்பவத்தை நேரில் பார்த்த பொதுமக்கள், விசாரணை அதிகாரியான ASP அகமது ஷாஹிர் அட்னானை 019-951 7045 அல்லது 04-538 2222 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள ஏதேனும் காவல் நிலையத்திலோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் வேண்டுகோள் விடுத்தார்.

முன்னதாக, சமூக ஊடகங்களில், குறிப்பாக ஃபேஸ்புக்கில் முறையே 17, 10 மற்றும் ஐந்து வினாடிகள் நீடிக்கும் பல வீடியோ கிளிப்புகள், வழிப்போக்கர்களால் பதிவுசெய்யப்பட்ட சண்டையைக் காட்டியது. ஒரு பெண் கத்தியை வைத்திருப்பதையும், பாதிக்கப்பட்டவர் தெருவில் கிடப்பதையும் காட்டுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here