பினாங்கு பயிற்சி மருத்துவர் மரணம் தொடர்பாக 21 பேரிடம் வாக்குமூலம்

ஜார்ஜ் டவுன்: கடந்த மாதம் பினாங்கு மருத்துவமனையில் ஜூனியர் டாக்டர் இறந்தது தொடர்பாக 21 பேரிடம் போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளனர். 25 வயதான மருத்துவர், மருத்துவமனையில் மூன்று வாரங்கள் பயிற்சி மருத்துவராக  இருந்தபோது, ஏப்ரல் 17 ஆம் தேதி இங்குள்ள தனது இல்லத்தில் இருந்து விழுந்து இறந்தார்.

ஜார்ஜ் டவுன் போலீஸ் தலைமையகத்தில் நடந்த நிகழ்வின் போது செய்தியாளர்களிடம் பேசிய வடகிழக்கு மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் சோஃபியன் சாண்டோங், மறுவகைப்படுத்தலுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கும் குற்றவியல் கூறுகளை நாங்கள் இன்னும் கண்டறியாததால், இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

பயிற்சி மருத்துவரின் மரணம், அவர்  பணியிட துன்புறுத்தலுக்கு பலியாகியிருக்கலாம் என்ற பரவலான ஊகத்தைத் தூண்டியிருக்கிறது. இருப்பினும், மாநில சுகாதாரத் துறை இந்தக் கோரிக்கையை கடுமையாக மறுத்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here