புக்கிட் மெர்தாஜாம்,  கம்போங் பாருவில் நடந்த கொலைக்கு பழி வாங்கும் நோக்கமே காரணம்

புக்கிட் மெர்தஜாம்,  கம்போங் பாருவில் சனிக்கிழமையன்று 30 வயதில் ஒரு நபர் கொலை செய்யப்பட்டதற்கு பழிவாங்கும் நோக்கமாக நம்பப்படுகிறது. போலீசார் சாட்சிகளை விசாரணை செய்த பின்னர் முதற்கட்ட விசாரணையில் இது தெரியவந்ததாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

தாக்குதலுடன் தொடர்புடைய நான்கு ஆண் சந்தேக நபர்களை போலீசார் தேடி வருவதாகவும், பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணத்தைத் தொடர்ந்து தலைமறைவாகிவிட்டதாக நம்பப்படுவதாகவும் மத்திய செபராங் பெராய் காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ஷபி அப்துல் சமட் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர்களைத் தேடி வருகிறோம். அவர்களைக் கைது செய்த பின்னரே தாக்குதலுக்கான நோக்கம் பற்றிய கூடுதல் விவரங்கள் எங்களுக்குத் தெரியும் என்று அவர் கூறினார். சமூக ஊடகங்களில் பகிரப்பட்ட சம்பவத்தின் மூன்று குறுகிய வீடியோக்கள், காயமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவர் தரையில் இரத்த வெள்ளத்தில் இருப்பதைக் காட்டியது.

ஒரு பெண் ஒரு வீடியோ கிளிப்பில் ஒரு பராங்கை வைத்திருப்பதைக் காண முடிந்தது. இது அவர் தாக்குதலில் ஈடுபட்டது போன்ற தோற்றத்தை அளிக்கிறது. எவ்வாறாயினும் 30 வயதிற்குட்பட்ட பெண், பாதிக்கப்பட்டவரின் காதலி என்றும், தாக்குதல் நடத்தியவர்கள் மீண்டும் தனது காதலன் தாக்குதல் நடத்துவதை  தடுக்க அவர் முன்பு பராங்கை வைத்திருந்ததால், அவர் ஒரு பராங்கை வைத்திருப்பதாக விசாரணையாளர்கள் அறிந்தனர்.

போலீசார் குறித்த பெண்ணிடம் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளதாகவும், சந்தேக நபர்கள் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுக்கு தெரிந்தவர்கள் என நம்புவதாகவும் அவர் கூறினார். சனிக்கிழமையன்று, இரவு 8.20 மணியளவில், கம்போங் பாருவில் உள்ள உணவு வளாகம் அருகில், பாதிக்கப்பட்டவருக்கும் நான்கு பேருக்கும் இடையே ஒரு வாக்குவாதம் வெடித்தது, அதற்கு முன்பு அவர் பராங் உட்பட கூர்மையான ஆயுதங்களால் வெட்டப்பட்டார்.

பலத்த காயம் அடைந்த அந்த நபர் புக்கிட் மெர்தாஜாம் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டார். அங்கு சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். இந்த வழக்கு குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள், விசாரணை அதிகாரியான ஏஎஸ்பி அகமது ஷாஹிர் அட்னானை 019-951 7045 அல்லது 04-538 2222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு போலீசார் வலியுறுத்தியுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here