ஆற்றில் முதலை தோன்றியது குறித்து சுங்கை பேராக் வனவிலங்கு துறை ஆய்வு செய்யும்

சுங்கை பேராக்கில் பாகான் டத்தோ மற்றும் கம்போங் செஜாகோப்பை இணைக்கும் பாலம் அருகில், நேற்று  சமூக ஊடகங்களில் முதலை தோன்றிய வீடியோவை பேராக் வனவிலங்கு மற்றும் தேசிய பூங்காக்கள் துறை (பெர்ஹிலிடன்) ஆய்வு செய்யும். பேராக் வனவிலங்கு இயக்குனர் யூசப் ஷெரீப் கூறுகையில், இந்த விவகாரம் குறித்து இதுவரை தங்களுக்கு  அதிகாரப்பூர்வ புகார் வரவில்லை.

அவர் கூறுகையில், சம்பந்தப்பட்ட இடம் ஊர்வன வாழ்விடமாகும். மேலும் அப்பகுதியில் முதலைகளைக் கண்டால் எந்தவித ஆத்திரமூட்டலும் செய்ய வேண்டாம் என்று பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தப்படுகிறது. மேலும் விசாரணைக்காக அந்த இடத்திற்குச் செல்லுமாறு ஊழியர்களை நான் கேட்டுக் கொண்டேன். (நீங்கள் விலங்குகளைக் கண்டால்) துன்புறுத்த  வேண்டாம் என்று அவர் இன்று  கூறினார்.

முன்னதாக, பாலம் கட்டும் பகுதியில் முதலை இருப்பதைக் காட்டும் 13 வினாடி வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவியது. இந்த வீடியோவை பொதுமக்கள் அல்லது மீனவர்கள் பதிவு செய்திருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது ஆனால் மோசமான சம்பவங்கள் எதுவும் நடக்கவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here