கிள்ளானில் நடந்த கொள்ளை முயற்சியில் பெண் படுகாயம்

கிள்ளான், ஷா சென்டர்பாயின்ட் அருகே கொள்ளை முயற்சியின் போது பெண் ஒருவர் தாக்கப்பட்டார். செவ்வாய்கிழமை (மே 18) மதியம் 12.25 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக வடக்கு கிள்ளான் OCPD உதவி ஆணையர் எஸ். விஜய ராவ் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் வணிக வளாகத்தை நோக்கி நடந்து கொண்டிருந்தார்.சந்தேக நபரால் உதைத்தில் அவர் விழுந்தார். கொள்ளை முயற்சியின் போது சந்தேக நபர் ஆக்ரோஷமாக நடந்துகொண்டு தப்பி ஓடுவதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவரின் முகம் மற்றும் தலையில் குத்தினார்” என்று அவர் வியாழக்கிழமை (மே 19) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் எப்படி இருக்கிறார் என்ற விவரங்களை பாதிக்கப்பட்ட பெண் போலீசாரிடம் அளித்துள்ளதாகவும், அவரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான முயற்சிகள் நடந்து வருவதாகவும் ஏசிபி விஜயா கூறினார்.

கொடுக்கப்பட்ட விளக்கத்தின் அடிப்படையில் சந்தேக நபர் மெலிந்தவர், தோள்பட்டை வரை முடி மற்றும் அவருக்கு 40 வயது என்று அவர் மேலும் கூறினார். சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு ஏசிபி விஜய ராவ் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here