மிரியில் போதைப்பொருள் கடத்தல் கும்பலை போலீசார் முறியடித்தனர்

கூச்சிங்: மிரியில் போதைப்பொருள் கடத்தல் கும்பலை போலீசார் முறியடித்தனர். நேற்று முடிவடைந்த சிறப்பு நடவடிக்கையில் சுமார் ஆறு கிலோ சியாபு மற்றும் RM219,885 மதிப்புள்ள மற்ற போதைப்பொருட்களை பறிமுதல் செய்தனர்.

சரவாக் காவல்துறை ஆணையர் டத்தோ முகமட் ஆசம் அகமட் சப்ரி, மாநில சிஐடி மற்றும் மிரி மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகம் சம்பந்தப்பட்ட இரண்டு நாள் நடவடிக்கையில் இரண்டு ஆண்களும் ஒரு பெண்ணும் கைது செய்யப்பட்டதாக கூறினார்.

 கூரியர் நிறுவன வளாகத்திற்கு முன்னால் 37 வயதுடைய நபரை உள்ளடக்கிய முதல் கைது 2 தினங்களுக்கு முன் நடத்தபட்டது. அந்த நபரிடம் இருந்து RM108,000 மதிப்புள்ள மின்சார பொருட்கள் அடங்கிய பெட்டி மற்றும் மூன்று கிலோ சயாபு கைப்பற்றப்பட்டது அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

பின்னர், 10 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு அதே பகுதியில் 22 வயதுடைய பெண் ஒருவர் கைது செய்யப்படுவதற்கு முன்னர், பெர்மிஜயா பகுதியில் உள்ள சில்லறை விற்பனைக் கடைக்கு முன்னால் மாலை 4.50 மணியளவில் 17 வயதுடைய இரண்டாவது சந்தேக நபரை பொலிஸார் கைது செய்ததாக அவர் கூறினார்.

ஜலான் மிரி விமான நிலையத்தில் உள்ள ஒரு கடையில் RM1,500 மதிப்புள்ள எக்ஸ்டசி ஜூஸ் பாக்கெட்டுகள் இரண்டும், RM1,950 மதிப்புள்ள 130 Erimin 5 மாத்திரைகள் மற்றும் RM435 மதிப்புள்ள 29 எக்ஸ்டசி மாத்திரைகள் ஆகியவை கைது செய்யப்பட்டன.

நேற்று காலை 10.30 மணியளவில், நகரில் உள்ள கூரியர் சர்வீஸ் நிறுவன வளாகத்திற்குள் சுமார் மூன்று கிலோ சியாபுவை கொண்டு வர முயன்ற முயற்சியை குழுவினர் முறியடித்தனர். முகமட் அஸ்மானின் கூற்றுப்படி, மூன்று சந்தேக நபர்களிடம் குற்றவியல் பதிவுகள் எதுவும் இல்லை. ஆனால் அவர்களில் இருவர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

சிண்டிகேட் பயன்படுத்தியதாகக் கருதப்படும் RM50,000 மதிப்புள்ள இரண்டு கார்களையும் போலீஸார் பறிமுதல் செய்தனர். ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் ஐந்து முதல் ஏழு நாட்களுக்குள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here