8 வயது சிறுமியின் மரணத்திற்கு காரணமான தம்பதியருக்கு மேலும் 6 நாட்கள் தடுப்புக் காவல் நீட்டிப்பு

ஈப்போவில் மே 15ஆம் தேதியன்று தங்கள் மருமகள் இறந்தது தொடர்பாக கைது செய்யப்பட்ட திருமணமான தம்பதியினரின் காவல் நாளை முதல் 6 நாட்களுக்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட் கூறுகையில், கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் விசாரணையில் தம்பதியினர் உதவ தடுப்புக்காவல் நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.

40 வயதுடைய தம்பதியினரின் தடுப்புக்காவல் இன்றுடன் முடிவடைகிறது. விசாரணை முடிவடைந்தவுடன் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக விசாரணைப் பத்திரங்கள் சட்டத்துறை தலைவர் அறைக்கு விரைவில் சமர்ப்பிக்கப்படும் என்று இன்று தொடர்பு கொண்ட போது அவர் கூறினார்.

துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் எட்டு வயது சிறுமியின் மரணம் தொடர்பாக தம்பதியினர் ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டதாக ஊடக அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன. அந்தத் தம்பதிகள் சிறுமியின் பாதுகாவலர்களாக இருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here