பள்ளியின் முன் நடத்தப்பட்ட சோதனை; சாலை விதிமுறைகளை பின்பற்றாத 25 மாணவர்களுக்கு சம்மன்

நீலாய், SMK Dato Mohd இன்று வெள்ளிக்கிழமை (மே 27) பள்ளி முடிந்ததும் வெளியேறும் வாயிலில்  மாணவர்களை போலீஸ் குழுவினர் தடுத்து நிறுத்தினர்.

மோட்டார் சைக்கிளில் சென்ற சுமார் 25 மாணவர்களுக்கு செல்லுபடியாகும் உரிமம் இல்லாதது, இயந்திரங்களுக்கு சாலை வரி விதிப்பு, ஹெல்மெட் அணியாதது உள்ளிட்ட பல்வேறு போக்குவரத்து விதிமீறல்களுக்காக சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன.

மொத்தம் 29 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாக மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமது ஃபாஸ்லி அப்துல் ரஹ்மான் தெரிவித்தார். Op Didik என்ற  பெயரில் நடத்தப்பட்ட இந்த சோதனையானது,  அனைத்துப் போக்குவரத்து விதிமுறைகளையும் கடைப்பிடிப்பதன் முக்கியத்துவம் குறித்து மாணவர்களிடையே விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதற்காக மேற்கொள்ளப்பட்டது.

இனி தங்களிடம் செல்லுபடியாகும் உரிமம் இருப்பதையும், பயணத்தின் போது ஹெல்மெட் அணிவதையும், எப்போதும் வேக வரம்பை பின்பற்றுவதையும் உறுதிசெய்வோம் என்று மாணவர்கள் கவனம் செலுத்துவார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

சாலை பாதுகாப்பு மற்றும் போக்குவரத்து விதிகளை கடைபிடிப்பது குறித்த விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டு பள்ளி நிர்வாகமும் இந்த சோதனையை ஆதரிப்பதாக  முகமட் ஃபாஸ்லி கூறினார்.

மாணவர்கள் தங்கள் சொந்த வாகனங்களில் பள்ளிக்கு வருவதால் ஏற்படும் பிரச்னைகள் தொடர்பாக பள்ளி அதிகாரிகளை போலீசார் சந்தித்து பேசினர்.

சாலைப் பாதுகாப்பு மற்றும் எல்லா நேரங்களிலும் போக்குவரத்து விதிகளைக் கடைப்பிடிப்பதன் முக்கியத்துவம் குறித்து பொதுமக்களுக்கு விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்த இதுபோன்ற சோதனைகளை நாங்கள் தொடர்ந்து நடத்துவோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here