வளர்ப்பு மகள்கள் பாலியல் வன்கொடுமை; லோரி ஓட்டுநருக்கு 49 ஆண்டுகள் சிறை

புத்ராஜெயா: ஆறு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தனது இரண்டு வயது குறைந்த வளர்ப்பு மகளை பாலியல் வன்கொடுமை செய்த குற்றத்திற்காக 50 வயதான லோரி ஓட்டுநருக்கு 49 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. எவ்வாறாயினும், அந்த நபர் தனது குற்றங்களுக்காக 17 பிரம்படி தண்டனையில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டார். ஏனெனில் தண்டனைச் சட்டம் 50 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட குற்றவாளிகளுக்கு பிரம்படியில் விலக்கு அளிக்கிறது.

இவை குழந்தைகளுக்கு எதிராக இழைக்கப்படும் கொடூரமான குற்றங்கள். எனவே நீங்கள் நீண்ட காலம் சிறையில் அடைக்கப்பட்டிருப்பது நியாயமானது” என்று மேல்முறையீட்டு நீதிமன்ற நீதிபதி கமாலுதீன் முகமட் தெரிவித்தார். குற்றம் நடந்த போது பாதிக்கப்பட்டவர்கள் 12 மற்றும் 13 வயதுடையவர்கள்.

மூன்று பேர் கொண்ட பெஞ்ச் தலைவரான கமாலுடின், அந்த நபரின் சிறைத் தண்டனைகள் தொடர்ச்சியாக இயங்க வேண்டும் என்று தீர்ப்பளித்த செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தின்  மற்ற நீதிபதிகள் நார்டின் ஹாசன் மற்றும் அஹ்மத் ஜைதி இப்ராஹிம் ஆவர்.

தேசிய சட்ட உதவி அறக்கட்டளையைச் சேர்ந்த வழக்கறிஞர் இஸ்லீன் இஸ்மாயில், நீண்ட காலமாக சிறையில் இருந்தால், அவர் சிறையில் இறந்துவிடுவார் அல்லது மேம்பட்ட வயதில் சிறையிலிருந்து வெளியேறுவார் என்று அவர் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், குற்றங்களின் தீவிரத்தன்மை காரணமாக செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் நீண்ட காவலில் வைக்கப்பட்ட தண்டனையை வழங்குவது சரியானது என்று துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஜக்கி அஷ்ரப் ஜூபிர் சமர்ப்பித்தார். இரண்டு வயது குறைந்த  சிறுமிகளை அந்த ஆடவர் தனக்கு சாதகமாகப் பயன்படுத்திக் கொண்டதால், நீண்ட காலம் சிறையில் இருப்பது  சரியானது என்று அவர் கூறினார். தண்டனை மற்றவர்களுக்கு ஒரு பாடமாக இருக்க வேண்டும்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் 2016 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இருந்து 2017 ஆம் ஆண்டின் பிற்பகுதியில் கெடாவின் சுங்கைப்பட்டாணியில் உள்ள ஒரு வீட்டில் குற்றங்களைச் செய்தார்கள். அந்த நபரை திருமணம் செய்து கொண்ட பாதிக்கப்பட்டவரின் தாய், 2017 ஆம் ஆண்டின் பிற்பகுதியில் சிறுமிகளில் ஒருவருடன் உடலுறவு கொண்டிருந்தபோது அவரது மகள்களுக்கு என்ன நடந்தது என்பதைக் கண்டுபிடித்தார்.

அவர் 2018 ஆம் ஆண்டின் முற்பகுதியில் ஒரு போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்தார். மேலும் அந்த நபர் மூன்று பாலியல் தொடர்பு மற்றும் ஒரு பாலியல் வன்கொடுமைக்கு குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார்.

ஏப்ரல் 5, 2018 அன்று, நீதிமன்றம் அவருக்கு 15 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும், உடலுறவுக்காக தலா ஐந்து பிரம்படி தண்டனையையும் விதித்தது. பாலியல் வன்கொடுமைக்காக அவருக்கு மேலும் நான்கு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும் இரண்டு தடவைகள் பிரம்படி தண்டனையும் விதிக்கப்பட்டது.

வழக்கை விசாரித்த நீதிபதி, மொத்தம் 49 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும் 17 பிரம்படியும் விதிக்கப்பட்ட சிறைத் தண்டனைகளை தொடர்ச்சியாக அனுபவிக்க உத்தரவிட்டார். உயர் நீதிமன்றமும் 2019இல் தண்டனையை உறுதி செய்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here