நீரில் மூழ்கிய 3 பேர்; இருவர் சடலமாக மீட்பு- மேலும் ஒருவரை காணவில்லை

கோலகிராய், கம்போங் பாசீர் கேலாங் படகுத் துறைக்கு அருகிலுள்ள சுங்கை கிளந்தானில் நேற்று மாலை நடந்த ஒரு சம்பவத்தில்,  தாய்லாந்து வாலிபர்கள் நீரில் மூழ்கினர். இருவரின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்ட வேளையில் மேலும்  அதில் ஒருவரைக் காணவில்லை.

கோல கிராய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  சுசைமி முகமது கூறுகையில், முதலில் பலியான சிறுமி நிகலியா 15 சடலம் மாலை 6.30 மணியளவில் கிராம மக்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

இரண்டாவது பலியான நிஹாடில் (13) என்ற சிறுவனின் சடலம் இரவு 9 மணியளவில் கண்டெடுக்கப்பட்டதாகவும், மூன்றாவதாக குணபீலா என அழைக்கப்படும் 15 வயது சிறுமி இன்னும் காணவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட மூன்று பேரும் உறவினர்கள், இரண்டு பேர் படகு முனையின் அருகில் மீன்பிடிக்கச் சென்றுள்ளனர். மாலை 4.30 மணியளவில், மூவரும் ஆற்றில் குளிக்கச் செல்ல முடிவு செய்தனர் மற்றும் வலுவான நீரோட்டத்தில் அடித்துச் செல்லப்பட்டனர்.

இந்த சம்பவத்தை நேரில் பார்த்த அவர்களது உறவினர்கள் பாதிக்கப்பட்டவர்களை மீட்க கிராம மக்களின் உதவியை நாடினர்.

மாலை 5.30 மணியளவில் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு (SAR) முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக சுசைமி கூறினார். இந்த நடவடிக்கை இன்று (சனிக்கிழமை) காலை 7 மணிக்கு மீண்டும் தொடங்கும், மேலும் மலேசிய குடிமைத் தற்காப்புப் படை மற்றும் உள்ளூர்வாசிகள் இணைந்து செயல்படுவார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here